Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Kwa Graduate Engineers, jiendeleze kwa kozi zinazotolewa na Siemens bure, na kupewa Certification Hizi zinaweza kukuongezea ujuzi na kupendezesha CV yako, au hata kujichotea mawili matatu ya...
7 Reactions
6 Replies
1K Views
Habari za muda huu ndugu zangu, nimepokea kwa masikitiko makubwa ujumbe kutoka kwa mwalimu alieenda kujiendelezA, na baada ya kurudi ametumikia miaka minne,.ila leo amenyimwa daraja (kupandshwa...
0 Reactions
9 Replies
862 Views
Mnaoenda vyuo vikuu mwaka huu kama hutasoma kozi hizi kwa Tanzania yetu imekula kwako. Mnaoenda kusomea Political Science, laws, wote mnapoteza muda wenu ajira hakuna. Kozi hizi ndio Marketable...
8 Reactions
240 Replies
46K Views
Jamani mi ni muhanga wa TCU sasa kwakua kuna ushindan sana nimeamua kujichagulia Diploma in optometry. Je hii coz ipoje darasani na kwenye soko la ajira? Msaada jamani
0 Reactions
24 Replies
8K Views
Wadau naomba kuwasilisha kama huyu mdau alivyoomba niwasilishe kwenu kwa msaada zaidi "kuna swali langu nataka unitumie jamii forum nipate majibu. Waandishi wanatofautiana katika uandishi wa...
1 Reactions
1 Replies
29K Views
Kuna dogo kamaliza kidago cha nne mwaka huu kapata division two ya 22 kapangiwa chuo cha elimu ya awali (ualimu ) afanyeje ili aweze kubadiri aendelee na kidato cha tano na sita? Sent using Jamii...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Mdogo wangu amepata Div.I ya 7. Kwenye masomo anayotaka kusoma Advance ana Physics C, Chemistry A na Maths A (PCM). nimeangalia ufaulu wa Physics kwa shule nyingi hata za vipaji A za physics ni...
2 Reactions
41 Replies
8K Views
Mimi nilimaliza mwaka ambao mitihani ilifutwa tukarudia tena. Wakongwe najua watakuwa wameng'amua... Kwa upande wako, ulimaliza mwaka gani bila kututajia mwaka?
8 Reactions
141 Replies
9K Views
Wana jamvi.naomba kuuLiza HV waweza fanya online admission application kupitia simu __?? na kama ndiyo hapo nilipofikia ndo nimeshamalza kutuma maombi kwenda NACTE? Sababu nmefanya process zote...
1 Reactions
2 Replies
3K Views
Katika moja ya mambo ambayo huumiza kichwa ni mzazi kufanya maamuzi ya shule ipi binafsi apeleke mwanae kwa masomo ya O level na A level. Tuweke taarifa au swali kuhusu ada na ubora wa shule na...
1 Reactions
20 Replies
8K Views
Naomba msaada wa kitabu Cha macro economics pamoja na agricultural production economics Cha dolly and orazem pamoja na kitabu chochote kinachohusiana na social research #natanguliza shukran
0 Reactions
3 Replies
422 Views
Wakuu naombeni ushauri wenu juu hizi kizi. Kati y business information technology na information technology ipi ni nzuri zaidi.. naingia degree mwaka wa kwanza (business information technology)...
1 Reactions
11 Replies
3K Views
Habari wapendwa! Naomba kuuliza kwa yeyote anayefahamu ada ya chuo cha adem mbeya au mwanza ngazi ya diploma anifahamishe. By GATCE
1 Reactions
4 Replies
4K Views
Jamani mimi ni mwalimu katika shule X iliopo mkoa Y. Ninahitaji kujiendeleza kielimu kuchukua diploma lakini naingia kwenye mfumo wa Wizara ya elimu "tcm.moe.go.tz" siwaelewi. Kwanza...
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari wakuu, dogo ana div 1 alisoma arts na biology ambayo alipata B maths C Geo C , history A, Eng A, mengine B Msaada pls amechaguliwa kwenda Tabora girls HGL lakini maono yake ni kwenda chuo...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Zikiwa siku 3 zimeyeyuka toka nianze kuwahudumia English medium, duh changamoto ni kua nimetoka Sekondari kufundisha vitu vigumu yani no sawa na kunishusha kwenye semi kunileta kwenye guta.. Somo...
2 Reactions
6 Replies
883 Views
Kwema wakuu.. Naombeni ushauri. Mimi ni mwalimu nilisoma BACHELOR OF EDUCATION (BED. Geography) natamani kusoma masters sasa sijui nisomee masters ya kitu gani naombeni ushauri.
1 Reactions
28 Replies
10K Views
Naombeni ushauri kwa matokeo haya huyu anaweza soma course zipi ? DIV. IV.28 SUBJECTS PERFORMANCE ENGLISH =D MATHEMATICS =F GEOGRAPHY =F HISTORY=D BIOLOGY=C CIVICS=D KISWAHILI =C
1 Reactions
6 Replies
2K Views
NACTVET wamefungua dirisha la maombi kwa vyuo vya kati .
1 Reactions
2 Replies
2K Views
Wadau habari zenu, Naomba mwenye kujua chuo chochote Songea au Mkoa wa Ruvuma kiujumla kinachotoa kozi zifuatazo; 1. Diploma ya maabara/Pharmacy 2. Elimu ya X ray na mionzi
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Back
Top Bottom