Kama hutasoma kozi hizi unapoteza muda wako

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,247
Points
2,000

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,247 2,000
Mnaoenda vyuo vikuu mwaka huu kama hutasoma kozi hizi kwa Tanzania yetu imekula kwako. Mnaoenda kusomea Political Science, laws, wote mnapoteza muda wenu ajira hakuna. Kozi hizi ndio Marketable. Udaktari,ualimu,uhandisi wa aina zote, kilimo kwanza tu, hatuna shida na wahasibu,wanasheria wanatosha,wasanii wa Social Sciences hatuna shida nao.
 

lucious_lyon

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
379
Points
250

lucious_lyon

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
379 250
Mnaoenda Vyuo Vikuu Mwaka Huu Kama Hutasoma Kozi Hizi Kwa Tanzania Yetu Imekula Kwako.Mnaoenda kusomea Political Science,laws,wote Mnapoteza Mda Wenu Ajira Hakuna.Kozi Hizi Ndio Marketable. Udaktari,ualimu,uhandisi Wa Aina Zote,kilimo Kwanza Tu,hatuna Shida Na Wahasibu,wanasheria Wanatosha,wasanii Wa Social Sciences Hatuna Shida Nao.
diplomasia je?
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,689
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,689 2,000
Umenikumbusha ndugu yangu mmoja wakati nasoma chuo alikuwa anaponda mnasoma makozi gani magumu mnazeeka. Amechoka sijui Kama huko ofisini kwake wanamlipa mshahara!

Mtoa mada, shule tunaenda kufuta ujinga na kujifunza approach mbalimbali towards life challenges. Acha kukremisha. Maisha ya kitaa hayana sylabus
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,099
Points
2,000

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,099 2,000
Mnaoenda Vyuo Vikuu Mwaka Huu Kama Hutasoma Kozi Hizi Kwa Tanzania Yetu Imekula Kwako.Mnaoenda kusomea Political Science,laws,wote Mnapoteza Mda Wenu Ajira Hakuna.Kozi Hizi Ndio Marketable. Udaktari,ualimu,uhandisi Wa Aina Zote,kilimo Kwanza Tu,hatuna Shida Na Wahasibu,wanasheria Wanatosha,wasanii Wa Social Sciences Hatuna Shida Nao.
Kila kozi ina watu wafuatao..
1. Wasio na kazi za kuajiliwa na kujiajili,
2. Wenye kazi za kuajiliwa na kujiajili
3. Waliofulia
4. Walibutua
5. Waliofeli
6. Waliofaulu

Kwa hiyo mtazamo wako utategemea tu unamfanyia refference nani kati ya hao niliowataja hapo
 

yumoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
247
Points
225

yumoki

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
247 225
mi naona mtoa mada kasema ukweli kwani kwasas kama unatoka family ya kimaskini soma koz ambazo mtoa mada amesema kuna rafiki yangu kamaliza law hadi leo kakosa direction mwishkwe kaamua kuwa askari na mwaka huu ndo anamaliza. kwa hivyo tusibishe tu alafu baadae mkajuta yangu ni hayo tu
 

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,247
Points
2,000

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,247 2,000
Kati ya kozi zote tajwa hapo juu bado sijaona ya kufananisha na lmv(land management and valuation) ya ardhi au architecture...
Hizi Unapatakazi Za Mikataba.Na Pia Watumishi Hawa Serikali Inawahitaji Sana.Huwezi Ukaifananisha Na Law Au Pspa Na Mazagazaga Yote Ya Social Sciences
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top