JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Siku moja tu baada ya harusi yao, mke akagundua kuwa mume wake ni kikojozi. Akamvumilia mpaka wakamaliza wiki moja. Siku moja mke akamwambia. "Mume wangu, majirani wanaona kila siku tunaanika...
1 Reactions
10 Replies
2K Views
CCM . . . . Acheni kufanya siasa za kuwashambulia chadema kwani mnawaongezea umaarufu. Kumbukeni jambo moja kwamba nchi maskini kama Tanzania matatizo ni mengi sana na karibu yoote ni rahisi sana...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Ukilia, nani atalisimamia taifa? Paschally Mayega RAIS wangu moto wanaokwenda nao CHADEMA huko mikoani hivi sasa...
1 Reactions
9 Replies
2K Views
Talk of stress! Level of stress: you give a lift to a beautiful girl, she faints inside your car and you take her to hospital. Now that's stressful. But at the hospital , they say she is...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Tulianza kama utanituu,safari hii tuikuwa Kitandani! Nikiimgeuzia huku yumo,nikibadili mchezo, yumo nikaona duh! imekula kwangu leo. Nikampa viwili kwanza fasta fasta kisha nikamuuliza"una...
1 Reactions
1 Replies
1K Views
Siku moja kijana mmoja alikamatwa akiiba nguo ambazo zilikuwa zimeianikwa kwenye kamba mtaa fulani maeneo ya Kinondoni Dar es Salaam. Ilikuwa kama saa sita na nusu hivi usiku. Baada ya...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Habare wanathnker! Ninaomba mnisaidie na kama kunawanasayansi wanielimishe kwanini KISAMVU HAKIIVI KIKIKATWA KATWA KAMA KABICHI MPAKA KITWANGWE (hata ukitumia kuni meli 20)eti wanajamii inakuwaje...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Mshikaji alikuwa anaendesha punda. Siku moja alimuuliza rafiki yake, "kwa nini gari zinaenda mbio?" akamjibu "zinatumia mafuta". Siku ya pili akaenda sheli na punda wake. Alipofika akamnyanyua...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
A nice, calm and respectable lady went into the pharmacy, right up to the pharmacist, looked straight into his eyes and said, "I would like to buy some cyanide. "The pharmacist asked, "Why in...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Guess what, I am among the three candidates shortlisted to take DSK's position. It's me, Gordon Beown and another Germany guy. Please my fello JF members put your prayers on me. IF God wishes...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Ukifuatilia tv kuna tangazo moja la kondom. Jamaa kaenda umasaini kuposa. Sharti ikawa ajue kuruka kimasai. Mara ya tatu kuruka akadondosha kondom. Sasa pale binti anapomcheki jamaa kwa nishai...
1 Reactions
28 Replies
3K Views
Nimepokea matokeo ya Mtoto wangu anayesoma St Maendeleo Academy. Nimeona ni wawekee matokeo yake wadau naomba ushauri nimfanyaje huyu kijana?
0 Reactions
57 Replies
6K Views
1. Unawasalimia watu usiowajuwa na kutaka urafiki na kila anayetaka kuzungumza na wewe, halafu unaanza kumwita mtu huyo (usiyemjuwa undani wake wala tabia zake)aunt au anco!. 2. Asilimia 90 ya...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Jaman huyu dada anayeitwa miss judith huwa namzimia sn hasa anapochangia mada humu jf,huwa c mtu wa kukurupuka na anawasilisha vilivyo binafs huwa anaukonga moyo wangu!miss judith upooo...?
0 Reactions
107 Replies
8K Views
kuna mbwa mmoja hivi askari wa jeshi la marekani alikuwa ni balaa kwa kukamata wezi, mkuu wa mkoa wa kilimanjaro akamuomba, baada ya siku 3 alikamata wezi 10. mkuu wa mkoa wa dar naye akumuomba...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Hili Neno Lina Maana Gani? Kama kuna maneno mengine usiyojua maana zake yaweke hapa ili tusaidiwe.
0 Reactions
6 Replies
5K Views
KIJANA WA KIDOSI BAADA YA KUMALIZA TUITION YA KISWAHILI, ANAJIBU IFUATAVYO: (1) Mfa maji?… tampa life jacket hiyo. (2) Mwenda pole?…tachelewa fika hiyo. (3) Usipoziba ufa ?…mizi taona...
2 Reactions
12 Replies
12K Views
Kabla ya hukumu ya kesi kuanza,hakimu aliwatazama mawakili wawili wa kambi pinzani,akasema,"nimepewa rushwa na nyinyi wote"."mawakili wote wakapigwa na butwaa".Hakimu akaendelea,"Bwana Leon...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Back
Top Bottom