Ukweli wa juu ya maana ya neno CCM angalia Video:Kanisa katoliki na siasa za Kitanzania – mawaidha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli wa juu ya maana ya neno CCM angalia Video:Kanisa katoliki na siasa za Kitanzania – mawaidha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GHIBUU, May 20, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,087
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du nitarudi baadae maana huyo mtoa mada tu hata hiyo YouTube siifungi ng'o
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    the comedy original wanawashindani wengi huyu naye msanii wa vichekesho au vitimbi?
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahhahhaahaha ustaaadh anapotumika kutangaza neno na Yesu bila kujijua . Kweli hii dunia ina maajabu


    Hii nadhani ipelekwe kwe jokes maana hata kwenye dini haimo.
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duu kumbe wimbo wa taifa ni wa wakristo! Kweli uelewa mdogo ni mzigo mzito.
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaha! hivi kuna watu wenye akili timamu wanamwamini huyu jamaa?

    mimi naona afaa kuwa na kundi la komedy
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 795
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    sihawa watu wafungue chama chao tuone zile pointi wataongea katika kujenga taifa na kuimarisha uisilamu wao.
     
  8. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 423
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kumbe CCM cha kidini??
     
  9. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,087
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Video nyengine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...