Mume Kikojozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume Kikojozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 19, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku moja tu baada ya harusi yao, mke akagundua kuwa mume wake ni kikojozi. Akamvumilia mpaka wakamaliza wiki moja. Siku moja mke akamwambia.
    "Mume wangu, majirani wanaona kila siku tunaanika godoro nje na hatuna mtoto anayelikojolea. Unajua wanajiuliza sana?"
    "Ni kweli" alijibu mume kwa unyonge.
    "Nashauri twende kwa mganga wa kienyeji, namfahamu mtaalamu mzuri wa magonjwa mengi, utaacha kukojoa" akasema mke.

    Wakakubaliana na kwenda kwa mganga. Huko mganga akawaambia hakuna tabu, ameshajua chanzo cha tatizo hilo.
    "Hilo ni jinamizi, ukilala lilakuja na kukutisha, ndio unakojoa kitandani. Sasa nunua kisu kipya, weka mchagoni wakati unapolala, ukiliona jinamizi tu, lichome kisu , na tatizo lako litaishia hapo!"
    Wakarudi nyumbani wakiwa na kisu kipya walichonunua dukani. Usiku ulipofika, wakiwa wamelala, mara mume akaliona jinamizi linamsogelea, akachukua kisu na kulifuata, likaanza kukimbia, maana lilijua akilichoma tu jamaa ataacha kukojoa. Jamaa akalikimbiza jinamizi, likatoka chumbani, likaenda sebuleni, likapitia jikoni jamaa analo tu. Kisha baada ya kuona hatari, likatoka nje na kuingia kwenye shimo la choo. Kuona hivyo, jamaa akashindwa kulichoma kisu. Kwa hasira akaweka mawe juu ya choo ili lisitoke tena halafu akanya juu ya mawe hayo. Alipomaliza tu kunya, AKAAMKA TOKA USINGIZINI! akakuta kumbe amekunya kitandani!. Mke kuona hivyo, akasema sasa balaa, jamaa kaacha kukojoa sasa ameanza kunya kitandani!! ha ha haaa!
     
  2. j

    jmwitango Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahaa!!!! iko poa
     
  3. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahahahahahah.......you make my mkuu...
     
  4. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U've made my day today, thank u!
     
  5. I

    IRAQW MINING Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naas ako!
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaha duh Balaa kubwa sasa sijui ataomba talaka au watarudi tena kwa mganga!?
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha imetulia
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh hii noma.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,716
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    teh teh teh eeheeh nimeikubali we mkali......
     
  10. M

    MASOKO Senior Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inabidi warudi kwa mganga thanx
     
  11. s

    shoshte Senior Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko poa imetulia:pound::dance:
     
Loading...