JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
A conversation btn a gal & a boy from different country; gal:hi!,i like u. Boy:wow!,u like me!,realy? Gal:yeah! Boy:so where r u from?,my no.2355667861 gal:from east africa,myn is...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Kwamba ukiongea kwa sauti kali fedha inaliwa zaidi,tofauti na ukiwasiliana kwa kunong'ona ?!... Watumiaji naomba jibu !
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kwamba ukiongea kwa sauti ya juu fedha inaliwa zaidi kuliko ukiwasiliana kwa kunong'ona ?! ... Pls watumiaji wa hii kitu naomba jibu!
0 Reactions
0 Replies
884 Views
jamani naomba msaada wa ushauri nina rafiki wa kalamu kutoka ivory cost,ila kwa sasa yuko kwenye kambi ya wakimbizi senegal baada ya kutokea machafuko na wazazi wake wote kuuwawa, sasa ameniomba...
1 Reactions
19 Replies
2K Views
I have never been active but now i will be full time. most of my contribution will be about politics.No body who doesn't now the country is going one way we need to talk to remained our big...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mtoto mdogo wa miaka sita alikuwa amesimama nje ya nyumba yao akilia.gafla akatokea mpita njia mmoja akamuuliza mpita njia>>we mtoto unalia nini? Mtoto>>wazazi wangu wanapigana sana huko ndani...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Am very sick.I have just spent the whole day on bed., My stomach is aching very bad and i gat a severe flue to the extent am vomiting blood!I need your prayers,
2 Reactions
95 Replies
6K Views
1.blackberry kokushubira 2.battery empty rweyonngeza 3.network mutalemwa 4.sim card rugamuikamu 5.battery low rutashubanyuma 6.nokia rehumbizwa 7.recharge rweyunga 8.samsung mulokozi 9.charger...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Kuna Male Model amecheza kwenye video hizi,yupo wapi? 1.Crazy GK-Sister Sister 2.Aman-Missin my baby 3.Lady JayDee-Usiusemee Moyo
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Wadau mie ni mpenzi wa jukwaa hili, but nna muda kidogo sikatizi mitaa hii. Haya basi niwaache na hii ; Shoga huyu veterani (kwa jina maarufu Jeifoo) alikua kakaa kitini nje ya nyumba...
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Mzee mmoja alikuwa anafuga kasuku dume, yule kasuku akawa na mchezo wa kuingia banda la kuku na kuwapiga miti(kuwa sex). Mzee alivyomstukia akawa anampa kila aina ya adhabu kasuku haachi.akaamua...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
A: ndizi bei gani? B: moja shilingi 100 A: mimi nina shilingi 60 B: kwa shilingi 60 hapo utapata maganda tu A: basi chukua shilingi 40 unipe ndizi, maganda siyataki kaa nayo tu " hahahaha...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
TEACHER: Mage, can you please name three best kings who have change people's lives?? MAGE: Drin KING Smo KING Fuc KING Teacher akazimia..
0 Reactions
14 Replies
2K Views
President Boris Yeltsin called Clinton with an emergency: "Our largest condom factory has exploded!" the Russian President cried. "My people's favorite form of birth control! This is a true...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Kulikuwa na watoto wawili mapacha wa kike na wakiume,walikuwa kila siku wao ni kula kuku na chipsi,yule wa kike akakuwa mapema akota vivuzi badala ya kuagiza kuku chipsi akaagiza chipsi mayai...
3 Reactions
21 Replies
3K Views
Ni saa za alasiri, jua linaanza kuzama na kagiza kanaanza kutanda. Dereva na abiria wake mmoja wako kwenye barabara inayoelekea mji mmoja. Mara abiria anasikia mlio wa bung! bung! ukitokea nje ya...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mke alipoona mme wake ameenda safari ya mbali akaamua atoke nje ya ndoa ili atulize hamu yake,akaamua kumleta mwanaume wake nyumbani,Siku moja usiku mme akarudi kutoka safarini na alipofika...
2 Reactions
23 Replies
3K Views
Inavyoonekana sasa wasaidizi wote wa Rais JK wakiongozwa na Makamu wa Rais Bilal, Waziri Mkuu Pinda na Mawaziri wengine wote isipokuwa Kamanda Magufuli wameshindwa kazi au wapo likizo isiyo kuwa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jamani huku mtaani kwetu umetoke msiba ndugu wawili wa tumbo moja (kaka na dada) wamefariki wakiwa wamepishana masaa mawili ...nilipomuuliza mama yangu yeye akaniambia mwaka jana akiwa kijiji...
0 Reactions
17 Replies
15K Views
Wakuu naomba msaada kama kuna mwana JF Kigali,Rwanda, anisaidie nitampaje natarajia kuwa hapo mjini in 2 days, kupumzika akama anaweza kunipitisha mitaa ya hapo, gharama juu yangu au anijuze...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Back
Top Bottom