Vituko nilivyokutana navyo mwisho wa mwaka 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko nilivyokutana navyo mwisho wa mwaka 2011

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Jan 6, 2012.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mambo zenu wanajamii wenzangu,
    Natumaini hamjambo na mnaendelea vizuri na mwanzo wa mwaka mpya wa 2012,binafsi mwisho wa mwaka niliumaliza kwa kutembelea sehemu mbalimbali za Dunia,basi nilipofika Kongo ya Kinshasa nilikwenda kwa mganga ili kupiga ramli na kukutana na kituko cha mwaka,mganga kaweka tangazo la KUUA na bei zake. Yaani ukitaka adui yako afe kwa ajali kuna bei yake ukitaka afe kwa risasi/mafuriko/kujinyonga n.k kuna bei zake halafu kaziweka nje ya mlango wake.
    Kituko cha pili ni mbongo mwenzangu aliyesahau KANISA linaitwaje kwa kiingereza,basi alipoulizwa mambo yakawa hivi,
    MUULIZAJI:Where do you stay?
    MBONGO:Im stay nearby SUNDAY :poa(Nakaa karibu na kanisa)
    Hivi ni vituko nilivyokutana navyo mwisho wa mwaka jana mwenzangu umekutana na kituko kipi?
    Nalog off
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hey washa washa
    Happy New Year!

    Hope hujafua tena ch.p ya mpangaji mwenzio
    Miss sana hilo chungwa.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Upuuuzi mtupu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kwani sadaka kwa kizungu ni nini?
    Angemwambia anakaa karibu na sadaka

    Usilog off
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Haichekeshi kabisa!...na sijaona logic!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    nawe pia,nakutakia mwaka mpya mwema,hapana sijafua tena ile kitu ndugu yangu.Nalog off
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kwahiyo? :yawn: Nalog off
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kwani mie nimeandika ili wewe ucheke? nimekuuliza kituko ulichokutana nacho mwisho wa mwaka ni kipi? Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    niambie bi dada vp kwema?
    Nawe pia HAPPY BIRTHDAY FOR YOUR NEW YEAR!
    Hapana sintomfulia tena chu pi yule jirani yangu nina mpango wa kuhamia mtaa wa saba mwaka huu.Nalog off
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hope pia hajamrudisha mkewe kwao.


    @washawasha heri ya mwaka mpya.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    hahahaha,labda angeeleweka kuliko kusema hivi alivyosema.Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    mwaka mpya Mke mpya.
    Nawe pia HAPPY BIRTHDAY FOR YOUR NEW YEAR.Nalog off
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Leo upo kishari shari shosti, nini tatizo? Nambie nani kakuchokoza nije na fimbo nimchape.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    labda kaamka kifudifudi au :A S-coffee:? Nalog off
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sasa si alog off?...
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    labda umsihi wewe.Nalog off
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ukimwona mwambie nipo huku barazani napunga upepo, anicheki kwa ushauri zaidi.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    haina noma ngoja nimbip atakuja tu.Nalog off
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Washawasha iz baki, heri ya mwaka mpya mkuu. nilihisi umedanja basi nikakupa RIP, hope uliipata. Unaweza kuirudisha au ukabaki nayo just in case..

    kuhusu kuua, wewe ulilipia mtu wako afe kifo gani? Na ulilipa pesa ngapi? Lol
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kichungwa kimerudi
    full nginjanginja

     
Loading...