Ah ah ah ah ah!usista duu kazi..

Ah ah ah ah ah!usista duu kazi..

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Posts
7,224
Reaction score
3,960
Eti....bulogu

mara eeh...yule celebuleti nampenda sana.

Ah ah ah ah!kwi kwi kwi kwi! Ngoja nicheke zangu niongeze siku mie...duh masista duu mnakazi sana,wacha tuendelee kuburudika na UDHUNGU wenu wa kulazimisha.

Nothing Personal..
 
ujue masista du ni rahisi mno kuwabandua kuliko hata wauza K,tatizo mabraza men ndio wanaotuharibia.
 
Halafu masista duu walio wengi hawawezi "show".
 
Masistadu kwa kuminyaminya simu noma na kale kamwendo kunata nata full raha
 
kumbe ndivyo walivyo hivyo,ngoja nifanye mpango nimng'oe mmoja hapa kitaani.Nalog off
 
Wanakuwa kama meza ndiyo wananiuzi,kuna mmoja ilibidi nimmassage kiuno!
 
Back
Top Bottom