Jamani nimevumilia nimeshindwa, naomba mnisaidie kuuliza KONGOSHO ni male au female, simuelewi..nimejaribu kufatilia post zake but ana badilika kama kinyonga..
Kulingana na mapicha yako itapendeza tukiwa wote siku ya wapendanao ndani ya nguo nyekundu! Nitakufata huko Dodoma tutembelee wananchi siku ya valentine
Mwana M
Nimeshindwa kujizuia.Ninapenda sana michango ya King'asti.
Anachanganya utani na umakini na kutoa kitu makini.
Je wewe mwenzangu unasemaje kuhusu huyu mdada?
Samahani King'asti, nimekuanzishia...
Goodmorning haters. . .
Chamillionaire - Good Morning - YouTube
I wanna show all my haters love
This song for you
If you acting like me and I was in your shoes
I'd probably hate on me...
Mlevi wa kwanza akamropokea mwenzie kwa hasira;Kwa taarifa yako,jana nimelala na mama yako mpaka asubuhi. {Watu wote pale bar wakakaa kimya kusubiri yule mlevi wa pili atakavyojibu mapigo}.Mlevi...
Baada ya majambazi wawili kuiba pesa benki.JAMBAZI#1;Aisee mzazi,tukae chini tuhesabu mkwanja tuliovuna. JAMBAZI#2;Ee bhana mimi nimechoka siwezi kuzihesabu,tusubiri kesho kwenye vyombo vya...
Nimetazama taarifa ya habari ITV, kuna uhaba wa chakula huko Musoma Vijijini,
hali yenye imepelekea watu kula kumbikumbi na mboga za majani.
Tuache anasa pembeni, tuzungumzie nutritional factor...
Nimejaribu kuwa mkimya kitambo lakini naona haina maana.
Mimi nmeanza kuifuatilia jf kitambo sana na kuna watu wengi wananifurahisha kwa michango yao, lakini mimi anaye nifanya nienjoy niingiapo...
Wadau wa JF.
Hivi wakuu wa TBC wamefanya makusudi au ndiyo ubunifu mpya.
Kwenye kipindi cha Jambo asubuhi watangazaji wake wanatangaza huku wamekaa kwenye viti vya garden wakati wapo studio.
Ha ha ha aaah!! Hii nimeipata jana baada ya binamu yangu kule Kavifuti kuniomba nimtazamie matokeo yake ya kidato cha nne mtandaoni. Nilimpa matokeo yake lakini nilimsikia akipumua kama mtu...
JF ina members na members,
kuna wengine wanajiona ni vinara, hawataki kuona wenzao wakiibukia.
Kuna members wako kushambulia tu na kuharibu mada za wengine
kuna members wanaojifanya " much-know"...
How are you today?
Siku yako yako imeanza vizuri?
Au vibaya? Inakwendaje?
Je kuna lililokufurahisha au kukukera leo hii?
Kuna lipi ungependa ku share with us today...?
Lets socialize. . . .
Padre mmoja akiwa kwenye gari alisimamishwa na Trafic Police,police akiwa anahitaji rushwa alianza kuuliza maswali mengi, mara mbona gari lako linatoa moshi mwingi? mbona gari lako matairi...
Babu Shikamoo,
Kila kukicha na kuchwa unanisimlia hadithi za ujanani mwako ila hujawahi kunambia wazazi wangu ni kina nani na wako wapi? Sasa usiposema ntakusemea kwa Bibi unavyonipa ice cream ili...
Hello JF chit-chatters, u ther buddies?
It's another beautiful Wednesday evenin, or jus lem'me say it's a "Ladies-Night" as it is normally refered to here @ the Babylon Club, kachala...
Ndugu zangu mlio mbali na familia zenu kwa sababu moja au nyingine tuungane hapa angalau tujiliwaze wakati tunaingia katika week end nyingine huku tukiwa wapweke. Leo nimepata uchungu sana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.