JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Katika nchi ya Italia ambapo yapo pia makao makuu ya VATICAN, Papa John Paul II( sasa marehemu) alikuwa akiwahi katika moja ya vikao vya kanisa, akamwamulu dereva wake aendeshe gari kwa kasi ili...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
yani hata cjui ni kwa nn napata hii hali.
0 Reactions
0 Replies
941 Views
Chit chat vema..? Najua wengi mtakua mmeitikia vema,vema, vema sana. Kwa kuwa wengi wetu tuna ndugu jamaa na wadogo zetu waliofeli(japokuwa mimi sikuwa na ndugu wala mdogo wangu aliyemaliza...
0 Reactions
4 Replies
979 Views
Saa 11.00 Kuamaka toka kitandani Saa 11.10 - 11.40 Mazoezi ya viungo Saa 11.40 - 12.20 Kuijiandaa na usafi wa mwili mpaka kupiga pamba 12.20 - 1.00 Kusoma magazeti na kupata kifungua kinywa...
0 Reactions
30 Replies
3K Views
ma friends watu wengi hawanipendi kwa ukweli wangu wanataka nitume uwango ambao hauna faida na mimi
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Wakuu huyu bwana ana blogu yake, komic first pitia utazikuta nyingi za hivi
1 Reactions
0 Replies
855 Views
Habari za J'Pili wanadamu wenzangu. Mwanadamu kama mnyama yeyote an mahitaji sawa na wanyama wengine. Ingawaje mwanadamu anajiona kuwa ni mmiliki wa vyote. Anaviharibu na kuvifuja atakavyo bila...
1 Reactions
15 Replies
3K Views
Leo jioni kulikuwa na shindano la mpira wa miguu kati ya cdm na maga.mba makuburi dsm. Baada ya ccm kufungwa goli 3-0, na kupewa kadi nyekundu mbili waliamua kuleta fujo na kumuiba mbuzi ambaye...
0 Reactions
1 Replies
941 Views
Dah!wapemba Noma,Nina rafiki yangu Mpemba tumezoeyana sana,Nakutaniana kwa sana yani tena zaidi.Basi leo Asubui ndo kimenuka nimekutana nae maeneo ya kazi kama kawa tulivyo onana tu tukapeana...
0 Reactions
0 Replies
782 Views
Wahenga wanasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo. Bandugu hali imetaiti najicheki nina kama buku tu. Okoeni jahazi jamani mtoto wa kiume nisiadhilike.
0 Reactions
146 Replies
8K Views
Nashukuru kwa ushauri wenu.
5 Reactions
95 Replies
6K Views
...karibuni bana kiukweli, na kiroho safi kabisaaa!... hainaga moriii machalii zangu!!
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Wanasema ucshangae kumwona kenge anakimbia mvua na kuelekea majini,matone ya mvua yanamaumivu yke,ndio kwngu jaman najtahd kuaacha kumfkilia nmeshndwa.Naomben mnshaur labda ushaur wnu utansaidia...
0 Reactions
36 Replies
3K Views
Yuko wapi mjumbe huyu?
0 Reactions
9 Replies
1K Views
ndg JF kesho ntakuwa na game na shame wenu ambae nimemuangaikia mda mrefu, nile vyakula gani ili kesho nifanye kweli? nisaidieni ndugu ili tuondoe aibu hii kwa akinababa wenzangu......
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Hivi kama katiba ingekuwa inaruhusu JK kugombea misimu mitatu, Angesimama 2015 angechaguliwa? Just say no or Yes. Halafu FF naomba usiseme Yes ya kinafiki.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
1.Kujua kugonga msumari haitoshi kuitwa fundi. 2.Kuwa na dada wengi sio kujua kutong0za. 3.Kujikwaa ni kwenda mbele. 4.Akumulikaye mchana usiku hukuzimia taa. 5.Kukaa karibu na mahakama sio...
0 Reactions
1 Replies
6K Views
Nimeshaona wazee wa kiume wakiwakataa, watoto walio wapata nje ya ndoa. Aidha kuna wengine huwakubali, bt kw kificho ambapo inafanywa kua secret kati ya Mama aliemzaa mtoto huyo, Mtoto...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Jamaa mmoja alikuwa bahili sana,akaenda sokoni kununua ndizi maöngezi yalikuwa hivi; Bahili:ndizi shilingi ngapi? Muuzaji:sh.mia! Bahili:mimi nina sh 60! Muuzaji:utapata maganda tu! Bahili:basi...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
I was lost for a while now am back.I missed you all hope you missed me too.
0 Reactions
63 Replies
4K Views
Back
Top Bottom