kipi ni ujinga

kipi ni ujinga

Jonogomero

Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
99
Reaction score
27
Lipi ni ujinga zaidi???
1. Kujiita romantic wakati uko single,
2. Kung'arisha viatu wakati unaenda kupiga passport size,
3. Kukaa kiti cha mbele karibu na dereva halafu unamwambia konda shusha,
4. Kumwamsha mgonjwa ili umpe dawa ya usingizi,
5. Kupigiwa simu halafu unaangalia balance yako,
6. Kutafuta remote ya TV for ten minutes wakat TV ipo karibu yako,
7. Kupunguza sauti ya radio ili usome sms,
8. Kukataa kupima wakati unataka uishi kwa afya njema.
 
Dah,hiyo ya 3 ni hatari zaidi!Konda shusha wakati umekaa karibu na dereva??!!!!
 
M naona vyote ujinga kasoro moja tu!
Unadhan n lipi?
Lile la no.8
 
dah hii thread me nimeipenda sana mwenzenu,ah haha haha ha hahaha hahaha haha...
 
Ujinga zaidi ni wewe kuweka thread ya kijinga hapa
 
Back
Top Bottom