JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
1. Kama hela haioti kwenye miti, kwnn bank zina matawi? 2. Kwnn gundi haigandi kwenye chupa yake? 3. Kama tunatakiwa tusi-drive wkt tumekunywa, kwnn bar kuna parking? 4. Kama neno abbreviation...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
1) Flash Disks ya aina ya TOSHIBA. 2gb- 9,000/- 4gb- 10,500/- 8gb- 12,500/- * With 1 Year Warranty. * Hii bei ni kwa 5pcs na zaidi. * Special for RESELLERS. 2) Memory SD Cards (for phones,etc)...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Kuna wanaJF nilishawazoea na kuwapenda kwa michango na hamasa zao hapa JF lakini muda mrefu sijawaona. Ni hawa wafuatao: Execellent, FaizaFoxy,Sikapal na NyaniNgabu.Wako wapi? Au wamekula ban...
0 Reactions
46 Replies
3K Views
Mimi social network ya kwanza kujiunga ilikuwa ni The Grid nikaipotezea nikaingia facebook nikajiunga tena na twitter alafu nikajiunga nimbus alufu ndo Jamii Forums Vipi kuhusu wewe mwanajamvi?
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Three girls in a boarding school on a hot day decide to remove their clothes because of the heat. About a half hour later, the door bell rings while they were undressed. They ask who it is. "The...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Man: Haven't I seen you someplace before? Woman: Yes, that's why I don't go there anymore. Man: Is this seat empty? Woman: Yes, and this one will be if you sit down. Man: Your place or mine...
0 Reactions
1 Replies
724 Views
Jamaa mmoja alikuwa na kawaida ya kufanyiana mizaha na mkewe hasa mmoja wao anaporudi na kukuta mwenzie hana habari kama karudi. Mizaha hii siku moja ilimkasirisha mama mkwe baada ya jamaa kurudi...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Nimeamua kufunguka na kuweka hisia zangu wazi kwa huyu binti Sweetlady, sio siri moyo wangu unamiss sana. Popote pale ulipo sweetlady naomba naomba useme neno angalau moja roho yangu iweze kupona...
1 Reactions
315 Replies
17K Views
Ni wimbo huu. Jamaa anaitwa Omari Dimples akishirikiana na Ali KIBA. Video yake ni nzuri sana, ina pozi tofauti miksa costume za humo sio zile za ki-Cabo Snoop, something I like, pia Kiba na...
0 Reactions
13 Replies
3K Views
Mchaga m1 anamiliki magari ya abiria,cku moja gari yake moja ilipata ajari akapigiwa cm,alisikitika sana na akauiza"abiria wote walilipa nauli"?
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wanajf,nawapenda sana. Mmekuwa zaidi ya ndugu kwangu!Hata nikiwa na hasira na stress nikiingia humu najisikia faraja sana Kuwepo nanyi nimepata mafundisho na changamoto nyingi. Nawashukuruni...
3 Reactions
160 Replies
9K Views
wadau leo nimekumbuka mbali sana, nimekumbuka sekondari ya Tambaza ya kipindi hiko ikiwa na O-level, jinsi ilivyosumbua sana hapa Dsm kwa vurugu..je unakumbuka madent wakorofi waliosumbua shuleni hapo
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Wana JF ningependa sana tujikumbushe mambo yaliyokuwa yanajiri katika kambi za jeshi. Wale waliopitia jeshini, wanajeshi na wanaofahamu vituko vya jeshi watuambie. Siku moja afande aliwakuta...
1 Reactions
35 Replies
9K Views
And thats it! Kuanzia leo thread zangu zote nitakuwa napost humu, kama wanaona zinafit kwingine watazihamisha, maana jukwaa ninalopenda kupost washaona dili kufunga thread zangu. I've made my...
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Town bwana watu hawalali,mida imeisha kesho kazi ila watu ndio kwanza wanamiminika viwanja..huu mji bwana.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
mwenzenu madoctor nawaheshimu sana. Ukisikia mtu kachomwa sindano hadi akapalalaizi mguu muhimbili mjue atakuwa ni Paw. mimi nlishamuonya hataki kunisikia. shaurile.
0 Reactions
33 Replies
2K Views
Kawaida kila mtu anaasili yake ebu kila mmoja ataje pombe za asili ya kwao.... mi ninaanza kama ifutavyo 1. Ngedule 2. kangala 3. Choya 4.Dadii 5.Mbege 6.kimpumu 7.Komoni 8.Ulanzi...
0 Reactions
32 Replies
3K Views
Nabebwa wakati wa kwenda kuoga, maji ya kuoga yana hiriki, nabebwa baada ya kurudi kuoga, napakwa mafuta nikwa nimelela kitandani baada ya kuoga, napewa kila ninachota na sijawahi kutukanwa...
1 Reactions
27 Replies
8K Views
Wadau niaje? Poleni sana kwa masikitiko aliyotuletea mwanahasha binti jk, naona wadau wameguswa sana na matokeo ya madogo kwamba hawasomi, hebu tuseme ukweli wa mungu wana jamvi kila mtu enzi zake...
0 Reactions
249 Replies
18K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…