JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Jamani naomba kuuliza jambo hapa: Hivi kwa nini mademu wa kibongo wanapenda vitambi? Mfano utakuta demu bomba ile mbaya akiwa amekaa sehemu, anapoinuka utaona mtumbo huo kama mlevi wa matap tap...
0 Reactions
33 Replies
6K Views
Nakumbuka wakati nipo shule kuna rafiki yangu aliniambia kuwa kunguru wa Zanzibar ilikuwa ni zawadi kwa kiongozi wetu alipo tembelea nchi fulani. Alipewa jike na dume.Nilicheka sana. Nikaja sikia...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Ukiyavulia nguo maji kubali kuyaoga tu. Walala hoi bwana juzijuzi tumesheherekea sikukuu kwa furaha watu wakanywa mpaka basi sasa nashangaa mnataka muanze kulia, jana nimepita maeneo fulani...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
1. Ujinga ni wezi kugoma na kuandamana wakidai siku za mwizi ziongezwe kutoka 40 hadi 60 2. Ujinga ni shabiki wa Arsenali kuoga na sabuni inaitwa 'USHINDI' 3. Ujinga ni kuweka status Facebook...
5 Reactions
47 Replies
11K Views
Kuna mlevi alipanda daladala, kwa bahati alikaa siti moja na Padre. Yule Padre kwa upole akamwambia yule mlevi 'nakuonea huruma sababu unaenda motoni bila kujijua'. Yule mlevi akashtuka na kuanza...
2 Reactions
6 Replies
2K Views
Mi napenda ndizi nyama
2 Reactions
74 Replies
6K Views
Nilijiunga na JF siku kama ya leo baada ya kuwa guest kwa miaka kadhaa.Sababu kubwa ya kujiunga ilikuwa kupata fursa ya kuchangia mawazo na inapobidi kuanzisha thread. Kwa ujumla ni mengi...
0 Reactions
31 Replies
2K Views
Mambo zenu? Mm ni mpya katika mtandao huu jaman so naomben kampani yenu
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Just to share a tip with you. Nimetoka mazoezi ya viungo pale Beach Mavi Msasani, kukimbia kidogo na kucheza mpira ufukweni. Nusura nitoboke mapafu mazee. Ila nimechangamka, naelekea kuoga sasa...
1 Reactions
20 Replies
2K Views
story nzuri ya upendo.. Vipepeo wawili walikuwa wanapendana, siku moja waliamua kucheza mcheo wakujificha na kujifuchua, waliweka ua na waliamua kesho ambaye atakuja wa kwanza na kukaa juuu ya ua...
0 Reactions
21 Replies
9K Views
A boy was teaching a girl arithmetic, he said it was his mission. He kissed her once; he kissed her twice and said, "Now that's addition." In silent satisfaction, she sweetly gave the kisses...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Wana jf polis wanafanya kazi bila kujua sheria za nchi leo nime park gari na hakuna alama inaonesha no park wanataka kunishika nikawauliza wapi kuna sema no park eti alama ilikuwepo zamani...
0 Reactions
20 Replies
2K Views
0 Reactions
25 Replies
4K Views
Wakiwa kwenye chumba cha mtihani wa biology moja ya swali liliwataka wachore female reproductive organ, mwanafunz wa kike akaona ya nin afeli wakat ishu anayo, kwa kuwa hakuvaa chu** akanza...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kuna watu wanadai kama kusingekuwa na hali ya watu kupendana kusingekuwa na haja ya kutafuta PESA kwa nguvu hizi zinazotumika sasa. Wengine wanadai PESA ndizo zinazofanya watu wapendane au...
1 Reactions
50 Replies
5K Views
Kulikuwa na watu watatu, ambao walikuwa mabaghili kupita kiasi. Siku moja walikwenda baharini, wakaamua wafanye mashindano ya kuzamia ndani ya maji. Wakawekeana masharti yafuatayo: Atakae ibuka...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
(Principal suddenly enters class) Student: fu*k! Principal: Who said that? Stand up (pointing at the student) We dont entertain such language in this school.You will go home and bring...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Dah majita kuna mdau alisoma bihawana sec mnamkumbuka faza m1 wa mesini kauzu mzee remmy?
0 Reactions
1 Replies
1K Views
...Panzi? Especially wale panzi grasshoppers (Kiswahili chake sikumbuki ila kule kwa kina Sikonge wanaitwa mabulala). For some reason that I can't figure out nimekumbuka enzi zangu za ubakaji...
0 Reactions
30 Replies
3K Views
kukikuwa na jamaa wanne walikuwa wanapiga stori ofisini. na ilikuwa hv/ WIKIPEDIA:Mimi najua kila kitu FACEBOOK:mimi namjua kila mtu JAMII FORUM: mimi najadilikila kitu! GOOGLE:nyie wote...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Back
Top Bottom