Mademu Wa Kibongo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu Wa Kibongo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkereketwa_Huyu, Feb 24, 2012.

  1. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza jambo hapa: Hivi kwa nini mademu wa kibongo wanapenda vitambi? Mfano utakuta demu bomba ile mbaya akiwa amekaa sehemu, anapoinuka utaona mtumbo huo kama mlevi wa matap tap, na mademu wengi wa kibongo haswa wa hapa Dar wako hivi. Swali; je ni ujiko? Kingine, hamjui kwa kuwa na vitambi kama hivi kunatufanya tusidinde? Maana inakuwa kama unalala na mwanamme mwenzako, jamani inakera!
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sikulaumu !
    Tatizo ni "member"
    ukikua kiroho utaacha mawazo mgandamizo kama haya.
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hahahahaha hii nomuer :lol:
     
  4. sterling

    sterling Senior Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ulianzia hukohuko jamaa yangu....... si poa wala nini, changia tukuone wa maana
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi sikuanza ivi mkuu !
    Izi ni kashfa kwa viumbe wa mungu.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haki sawa , vitambi kwa mademu na wanaume wao
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ukiona ana kitambi na unampenda, mwambie afanye phyisical exercise kitaisha baada ya muda. Hilo ni jambo dogo sana, wala haliumizi kichwa unless una shida nyingine!! Pouwa.
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nadhani ulaji mbaya pia unachangia kuwa na matumbo makubwa!
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani lazima uwatokee wenye vitambi? Mbona kuna mafidodido wengi tu?
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si kwamba wanapenda vitambi ila inatokea tu kutokana na vyakula ukichanganya na bia kadhaa. wengine ni matumbo ya uzazi hawakuyadhibiti baada ya kujifungua na hapa naongelea kujifungua kawaida. ukimuona mdada ukampenda nina uhakika ukimwambia kuhusu kitambi atafanya juu chini akipunguze. angalau siku hizi kuna uelewa kuhusu vitambi na unene usio na mpangilio.
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maumbo ya kiafrika ati!
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Leo Friday, watu walianza kunywa mapema, wakaibiwa wapenzi na wanaume wenye vitambi. loool
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ...culture of ignorance.(ni mwendelezo wa utamaduni wa uzembe) Watu hatujali twala nini, ilimradi kinafurahisha mdomoni. Hata mbuzi anachagua kinachofaa mwilini.
     
  14. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    kiepe yai mixer gambe unategemea nn?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    vitambi hawavipendi ila vinakuja automatic na kufanya mazoezi ya kuviondoa ni wavivu. Pia hilo jambo hautaepukana nalo kwani huwa wakishazaa mara moja tu ndo wanafumuka utadhani wana mimba changa nyingine
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mkizaa mtaacha tu haya maneno.
     
  17. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hapana kashfa bwana, kaongea maoni yake. Wangekua na kasoro za kimaumbile hapo sawa
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    hili nalo linaweza kuwa ni sababu moja wapo ya kuunda uzi huu..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kumbe kitambi ni kasoro za kiakili??

     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani mnafuata physical appearance,ama how intellect,passionate,loving,caring, na qualities zingine mwenza anazokuwa nazo?

    Au mnanunuaga machangudoa nyie wnaume wenzangu?
     
Loading...