• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Mtalingolo
Reaction score
26

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mamndenyi
    Happy Valentine,

    Za kazi mkuu,

    Nimeona ni muhimu nikutafute huku pembeni ili
    nikupa heri ya sisi tunaopendana. "Happy Valentine MTALINGOLO"
    J
    mkuu nikweli yametokea, ila nimeishafanya maamz magumu toka juz
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top