Nimetimiza mwezi mmoja JF, lakini..............

Nimetimiza mwezi mmoja JF, lakini..............

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
9,548
Reaction score
11,538
Nilijiunga na JF siku kama ya leo baada ya kuwa guest kwa miaka kadhaa.Sababu kubwa ya kujiunga ilikuwa kupata fursa ya kuchangia mawazo na inapobidi kuanzisha thread.


Kwa ujumla ni mengi nimefaidi hasa kutoka kwenye lile jukwaa la Great thinkers na bila kusahau mada kadhaa kwenye majukwaa ya MMU,Elimu na Chitchat na pia kupata marafiki.Yapo pia ya kuudhi na kukasirisha lakini hayo ni maisha ya kawaida penye wengi.


Total post……………………268
Likes received…………….65
Likes given………………….159
Ban…………………………….0
Multi ID……………………..0

Asante kwa walionikaribisha, kwa harakaharaka namkumbuka Nitonye ambaye yupo selo sasa hivi na young master.
 
duh, hata besidei ya dudupruf tunatoa kadi za mchango!!!
 
Safiisanaaa furaha ilioje kuitwa babaa..ooh..aah.. KUTIMIZA MWEZI...
 
Hongera sana mkuu!nitonye yuko selo?imekuwaje tena?ngoja niwasiliane na wifi sweetlady sasa hivi
 
Back
Top Bottom