JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Wivu unatabu sana, bwana mmoja alikuwa na wake wawili, siku 1 usiku yule bwana alilala kwa mke mdogo chumba cha pili, ktk kustarehe yule bwana AKANOGEWA akaanza kusema kwa sauti nako***, mke...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Kuna wanawake ukiwapa zawadi ya Chocolate basi inakuwa umemaliza kila kitu,lakini wengine bila chips yai ua kuku basi wewe unaonekana "how comes". Hii kitu inanichanganya hadi najiuliza hivi hawa...
0 Reactions
62 Replies
4K Views
Huyo braza sijui ni nani sijamtambua!!
1 Reactions
148 Replies
8K Views
Kesho Mungu akipenda natarajia kuanza safari ya kurudi Mzumbeni/MOROGORO, mnamo majira ya saa 2 au 3 usiku nitakuwa nimefika Moro, kwa mida hiyo ninapaswa kulala Moro mjini/gesti halafu asubuhi...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Mm ni ss ninasoma chuo kikuu cha dodoma mwaka wa tatu ba-education.. Kwa muda mwingi nilikuwa nikilelewa na kaka yangu ila by this moment i need to see my mum because mum ndiye mwenye kufahamu how...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Wadau wenzangu habarini za jioni . "Kosa sura pata zegembe" Awali ya yote naomba jamvi linielewe kua hayo maneno (headin') yaliobeba Sredi hii si maneno yangu. Maneno hayo nimeyasikia...
0 Reactions
57 Replies
6K Views
inasemekana majina ya ki bongo ni maneno ya vichekesho na maneno ya ajabu ktk lugha za ki magharibi.. maana yake.. asili yake.. chanzo chake... *reply* hapa jina lako ujibiwe..
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Ni aghalabu kuwakosa hawa jf, nitonye, sweetlady, bagah, nyani ngabu, ashadii, firstlady, boflo, cantalisia, bishanga, walinazi(huyu kaja juzi juzi tu hapa jf lakini yumo), youngmaster, na........,
0 Reactions
140 Replies
7K Views
Niko kwenye kamtihani kadogo, kuna ka binti ka dadangu kamekuja hapa home kwangu hasa mi niko bored kinoma am broke mambo ya DSTV na Star times kwishney kitambo, movie zote nimemaliza, kujisomea...
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Umeamka saa 11 alfajiri ,unahisi kuna mtu amelala pembeni yako unajikagua unagundua umevaa kufuli tu na si kawaida na jana yake unakumbuka ulilala pekee yako,si ivyo tu na si kawaida yako kutumia...
0 Reactions
45 Replies
9K Views
1. Dear Sir I refer to the recent death of the Technical Manager at your company and wish to apply for the replacement of the dead manager. Each time I apply for employment I am told...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Mguu pande,mguu sawa,mguu pande,mguu sawa,mguu pande. Mbele geuka,nyuma geuka,kushoto geuka,kulia geuka. Mbele tembea. Hi hap hap hap,hi hap hap hap,gwaride hima, kushoto geuka,moja mbili tatu...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
basi bwana kongosho akaendelea kunitumia sms kuwa yupo mbagala pale mission,hivyo niende kukutana nae,kwa kuwa nilikuwa na shauku ya kujua ni mvurana au msichana nikachukua pikipiki yangu mpaka...
0 Reactions
56 Replies
4K Views
Nakumbuka kipindi kile balehe zinaanza kunisumbua, basi ilikuwa ni furaha pale tanesco wakatapo umeme na kuwa giza. Ilikuwa unakamata kabinti gizani halafu unazama mdomoni. Balaa ni pale...
0 Reactions
46 Replies
9K Views
Dokta: Samahani nina habari mbaya, na nyingine mbaya sana kwako Mgonjwa: Dah! haya nieleze hizo habari mbaya . Dokta: Majibu ya vipimo vyako yametoka. Inaonekana una masaa 24 tu ya kuishi...
1 Reactions
5 Replies
2K Views
Yaliyomo yamoo! Mfanyabiashara mmoja mzaliwa wa muheza tanga. mwenye kupenda sifa na majivunoaliamua kutimba usukumani na kuoa, siku moja mbele ya rafiki zake akijisifu kuwa yeye ni mjanja na...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Kila kikicha kwenye TV,redio na magazeti kunakuwa na taarifa ya wasichana wa kuanzia miaka 16-19 wanaotangazwa kupotea kwao au kutokuonekana kwa muda hivyo wazazi na ndugu kulazimika kuomba msaada...
1 Reactions
80 Replies
5K Views
Ilikuwa mwaka 2008 kipindi hicho nilikuwa naendesha lory ya mizigo almaarufu kama FUSO., Basi sikuhyo tulikuwa tunatoka maeneo ya mufindi iringa kuchukua mbao tupeleke Dar... Tukiwa...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Msomi alikua anataka kuvuka mto kwa mtumbwi maongezi yao yalikua hivi- Msomi-ndugu umesoma mpaka darasa la ngapi? Mvushaji- darasa la 7 Msomi- umepoteza asilimia 20 ya maisha yako...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
A fellow talking to his friend says, "How can I tell if my girl is a virgin ?" Friend tells him, "You have to wait till your wedding night, you show it to her and ask what it is. If she calls it...
0 Reactions
0 Replies
927 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…