Kosa Sura Pata Zegembe

Kosa Sura Pata Zegembe

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Wadau wenzangu habarini za jioni .
"Kosa sura pata zegembe"
Awali ya yote naomba jamvi linielewe kua hayo maneno (headin') yaliobeba Sredi hii si maneno yangu.
Maneno hayo nimeyasikia au kuyapata kutoka katika moja ya vipindi vya Radio clouds,
kwakua sisi wengi wetu tunaishi mijini , na neno mojawapo kati ya hayo halipo kisarufi ama katika lugha sanifu .
Neno (Zegembe) ni neno la kimjini na wengi wetu litamkwapo au liandikwapo tunalifahamu linamaanisha nini . Niachane na hapo nije kwenye topic , ni kwamba baada ya mie kuyasikia maneno hayo yakanikolea kichwani.
Kwamba ni kweli walengwa wanaoelekezewa maneno haya kua ni "Bora ukose sura upate masaburi makubwa".
Nikajiuliza wenyewe wakilisikia hili watalipokea kama lilivyo kua ni liko sawa ?
Nawasilisha .
 
*face* is the best we uwe na sura nzito kama zege uone kama mtu atajipendekeza mweee
 
Mpododo aka mabwepande ni nomaaaaaa!!!! Hata ukiwa na sura mbaya ukiipiga scrub plus mapoooda then mpododo utakubeba na utakula vichwa kinomaaaaaa!!
 
Mwanamke sura, saburi hata kwa mchina zipo.

Hapa kwa SL kuna naona kama kuna vielementi vya trusi ! Lakini nadhani nikiunganisha mchango wako na wa Nitonye , ndiyo nitapata kitu ya ujumla !
Na nyie si mngekua mnashirikiana hata ktk kuchangia ?
Mnashirikiana kwenye naniliu bass .
 
Acha basi mas-hara funguka !

Nifunguke nini mi najionea sawa tu.. Mzungu na mchina wamebadili kila kitu. Siku hizi kuna plastic surgery..na hayo madawa ya kichina basi hovyo tu!
 
watu wanapata taabu sana na theory ya uzuri eh?
 
tulioanguka bafuni mbona tutajibeba....na sura ndo kama tunakamuliwa jipu....uwiiii.....
 
Una maana hata kama mtu atakalia mgongo !
Potelea kwa mbali.

Basi maneno meengi uliyoandika hayana maana yoyote....

Kama unaongelea umuhimu wa viungo vya mwanadamu,badilisha content ya thread yako..
 
Basi maneno meengi uliyoandika hayana maana yoyote....

Kama unaongelea umuhimu wa viungo vya mwanadamu,badilisha content ya thread yako..

Asante nimepokea mchango wako.
 
tulioanguka bafuni mbona tutajibeba....na sura ndo kama tunakamuliwa jipu....uwiiii.....

Preta,
Wengi wanaochangia kwa style yako, mara nyingi mambo hua ni kinyume chake! Akisema nyeupe , basi hua nyeusi ! Chungu hua tamu ! Sura mbaya hua ....
 
Back
Top Bottom