Habari mbaya na mbaya zaidi

Habari mbaya na mbaya zaidi

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Posts
8,326
Reaction score
7,807
Dokta: Samahani nina habari mbaya, na nyingine mbaya sana kwako
Mgonjwa: Dah! haya nieleze hizo habari mbaya .
Dokta: Majibu ya vipimo vyako yametoka. Inaonekana una masaa 24 tu ya kuishi.
Mgonjwa: MASAA 24 TU?, he sasa kuna baya zaidi ya hilo? Hilo baya sana ni lipi?
Dokta: Nilikuwa nikupe hii habari jana, lakini tulikuwa kwenye mgomo​
 
Huyo dokta anachekesha.Eti alitakiwa ampe hizo habari za kifo jana yake! Mbona mpaka sasa mgonjwa yu hai hajafa?
 
Huyo dokta anachekesha.Eti alitakiwa ampe hizo habari za kifo jana yake! Mbona mpaka sasa mgonjwa yu hai hajafa?

hapo inamaana jamaa amebakiwa na masaa machache
 
Back
Top Bottom