bihind the sin

bihind the sin

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
inasemekana majina ya ki bongo ni maneno ya vichekesho na maneno ya ajabu ktk lugha za ki magharibi..
maana yake..
asili yake..
chanzo chake...
*reply* hapa jina lako ujibiwe..
 
inasemekana majina ya ki bongo ni maneno ya vichekesho na maneno ya ajabu ktk lugha za ki magharibi..
maana yake..
asili yake..
chanzo chake...
*reply* hapa jina lako ujibiwe..

Naitwa mumeo. Haya tiririka sasa
 
inasemekana majina ya ki bongo ni maneno ya vichekesho na maneno ya ajabu ktk lugha za ki magharibi..
maana yake..
asili yake..
chanzo chake...
*reply* hapa jina lako ujibiwe..

naitwa kitobelo kinyundi haya mwaga sera nione
 
Back
Top Bottom