chocolate na Chips kipi zaidi?

chocolate na Chips kipi zaidi?

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Posts
2,492
Reaction score
1,242
Kuna wanawake ukiwapa zawadi ya Chocolate basi inakuwa umemaliza kila kitu,lakini wengine bila chips yai ua kuku basi wewe unaonekana "how comes". Hii kitu inanichanganya hadi najiuliza hivi hawa dada zetu kati ya Chocolate na Chips ni kipi kinawachowachanganya zaidi?
 
Mimi nilidhani unazungumia kupenda kula? Mwanaume atakuzawadia vipi chips?


BTW Chocolate zaidi.
 
Mtoto wa uswahilini mpige chips kuku. Mtoto wa gate kali gift chocolate inafaa , chips kuku kwake ni kawaida meal.
 
Ngoja mie nimuulize my wife Husny , angependa nini !
Na umejuaje kama leo ni siku yangu ya kukumbukwa ? Mpaka ukaleta thread kama hii ?
 
Mbege zaidi bana, tena ukiongeza na kitumbua, umemaliza.
 
..mm sijaelewa hapo uliposema "umemaliza kila kitu"...ina mana hawa watu ni rahisi ivyo asee?
 
..mm sijaelewa hapo uliposema "umemaliza kila kitu"...ina mana hawa watu ni rahisi ivyo asee?
si kihivyo ndugu yangu, bali nilimaanisha kwamba na wewe utaonekana umo miongoni mwa waungwana!!
 
si kihivyo ndugu yangu, bali nilimaanisha kwamba na wewe utaonekana umo miongoni mwa waungwana!!

owkey...nimekusoma...wakishua chocolate ndio mpango mzima...huko mburahati, chips will DO!
 
Mimi nilidhani unazungumia kupenda kula? Mwanaume atakuzawadia vipi chips?


BTW Chocolate zaidi.
Kwani zawadi kwako ni nini bibie. Au chips haiwezi kuwa zawadi?
 
Mbege zaidi bana, tena ukiongeza na kitumbua, umemaliza.

Unazungumzia Kitumbua kitumbua ama kitumbua *kitu*? heb fafanua basi arifu...
Heri ya Jumapili dada/kaka..
 
Kitumbua cha jioni au alfajiri
ukiwa na mbege kichwani hunoga sana

Unazungumzia Kitumbua kitumbua ama kitumbua *kitu*? heb fafanua basi arifu...
Heri ya Jumapili dada/kaka..
 
wangu ukimpa fungu la mihogo cheupe na ngogwe fungu 1 utaonekana bonge la kidume
 
Kuna wanawake ukiwapa zawadi ya Chocolate basi inakuwa umemaliza kila kitu,lakini wengine bila chips yai ua kuku basi wewe unaonekana "how comes". Hii kitu inanichanganya hadi najiuliza hivi hawa dada zetu kati ya Chocolate na Chips ni kipi kinawachowachanganya zaidi?

Sidhani kama chips inaweza chukuliwa kama zawadi ila chocolate unaweza kufanya zawadi,
na ukampelekea mtu akafurahi zaidi.
 
chocolate chocolate........I like chocolate......
 
Back
Top Bottom