wasichana wanaopotea kwao.

wasichana wanaopotea kwao.

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Posts
4,698
Reaction score
1,429
Kila kikicha kwenye TV,redio na magazeti kunakuwa na taarifa ya wasichana wa kuanzia miaka 16-19 wanaotangazwa kupotea kwao au kutokuonekana kwa muda hivyo wazazi na ndugu kulazimika kuomba msaada wa umaa kama wamewaona na picha zao kuchapishwa.
Huwa najiuliza hivi hawa wamepotea au wameangukia mikononi mwa waharibibu ambao wamewaficha sehemu.
 
Kila kikicha kwenye TV,redio na magazeti kunakuwa na taarifa ya wasichana wa kuanzia miaka 16-19 wanaotangazwa kupotea kwao au kutokuonekana kwa muda hivyo wazazi na ndugu kulazimika kuomba msaada wa umaa kama wamewaona na picha zao kuchapishwa.
Huwa najiuliza hivi hawa wamepotea au wameangukia mikononi mwa waharibibu ambao wamewaficha sehemu.
Hawapotei bana ni dili tu, tena iyo dili wanaipanga hao wadada wenyewe. Ukikuwa nao gesti wanakwambia acha nijipakazie nimetekewa ili tupate uhuru wa siku mbili tatu. Wanawake bana!
 
hao wanakuwaga wameolewa....hakuna kitu kupotea hapo.....
 
Mzee Uporoto kabla hujatoa kibanzi machoni kwa mwenzio, anza na chako kwanza.
Kuhusu uharibifu si ungeanza kumlaumu lile jibonge mama liliokuficha wewe? (Source Katavi's Sread )
 
Hawapotei bana ni dili tu, tena iyo dili wanaipanga hao wadada wenyewe. Ukikuwa nao gesti wanakwambia acha nijipakazie nimetekewa ili tupate uhuru wa siku mbili tatu. Wanawake bana!
Nahisi wewe ni mmoja wao waharibifu lol!
 
Mzee Uporoto kabla hujatoa kibanzi machoni kwa mwenzio, anza na chako kwanza.
Kuhusu uharibifu si ungeanza kumlaumu lile jibonge mama liliokuficha wewe? (Source Katavi's Sread )
Hahaha! Kabakabana mbona hajafikia umama jamani bado yuko kwenye twenties lol!
 
unajua bro...kuna umri binti akifika anapata mdudu wa kichwa kama yule wa kondoo...si unamjua..? basi ndio hivyo....
Kapo kamoja hapa kazini nazani kana huyo mdudu, samtaimu kanalia lia bure bila msiba, ukikashika bega tu kanaacha kulia kanasmile na kanajifanya kukushukuru kwa kiingereza.
 
hehehe kamanda hapo ulipo pengine umemficha mmoja. Umeanzisha hii sredi ili kucheki jamii inalichukuliaje tu hili suala. Uporoto bana
Kwa kawaida anda twente huwa siongei nao kabisaa,kuna gelfrendi wangu alikuwa anawaita vinuka mkojo lol!
 
Kamanda si kuna siku nilikufuma unakatiza salenda na lulu? Unauza CD feki uporoto bana
Hahaha! una kumbukumbu kweli mkuu,Lulu alikuwa anapiga picha za kutumika kwenye matangazo ya ofisi yetu, lakini Lulu si alitutangangazia kuwa sio mtoto tena kafikisha 18 na maombi yanakaribishwa ?
 
Huyo husninyo ni member hapa Jei Efu ?
Khaaa, hahahaha! Jamani shemu ni wewe au naota....lol..

Kuhusu wasichana kupotea inategemea bana, ila nijuavyo mimi asilimia kubwa( kuanzia 18 yrs na kuendelea) huwa wanajipeleka kwa wanaume.....we fikiria kabinti kaingie kwenye mikono kama ya jibaba klorokwini sangapi katakumbuka kurudi kwao? Wazazi wanasubiri weee mpaka wanachoka mwisho wanaamua kwenda kwenye vyombo vya habari kutangaza! Vipi shemeji umepotelewa au?
 
Uporoto, mi nataka kujua
unajisiaje unapokuwa na mwanamke mkubwa sana kwa volume.

Na mie ntakupa ujuzi wa wadada wanaopotea.
 
Back
Top Bottom