Bandugu na jamaa, nashindwa kuelewa kwa nini ukitoka kunjunji unatakiwa kuoga mwili mzima?
Kwanini nioshe miguu, kwapa , mgongo na sehemu nyingine wakati wala havijui utamu wa tunda?
Wana JF
Irene Uwoya alikuwa akizimia kila akizunduka mpaka kuzua maswali na mshangao kwa waombolezaji walio kuwa wakiomboleza ana kwa ana na wengine waliokuwa wakifuatilia kwenye runinga.Angalau...
am a real gentalmen and real man/boy so am looking for a truly lover so any one plz contract me on ma email rmutaboyerwa@gmail.com or on my facebook account Robert mugisha
Salam kwenu wana JF
Hebu naomba mniambie upi ni ujinga zaidi katika haya?
1.Kung'arisha viatu wakati unaenda kupiga passport size
2.Kukaa kiti cha mbele karibu na dereva kisha umwambie konda...
jamani according to me,myself and I...the most boring people ni wahaya...yaani being around wahaya is sickening....story zao za kujisifia kila wakati zinaniboa...je ww watu wa kabila gani...
My queen Michelle is not around,
my brain just can't stop going round,
with the news of Kanumba spinning round,
i just can't seem to land a round,
Any hot n willing lady want some fun...
Jamani hii sio masihara,nimekutana na mbibi mmoja jana jioni wakati natoka miangaikoni,baada ya kumsalimia tukaanza stori kwani wote tulikuwa tunaelekea njia moja. Katikati ya stori akaniauliza...
Tatizo la Arumeru wachofahamu ni kijani tu! Kila kitu wanachotumia ni kijani! Vijana yale majani wanayoyatafuna yayotoka kenya nayo ni kijani pia!
So kesho CCM inashinda kwa kishindo!!!!
Rejao...
Jamani kuna gesti moja mitaa ya huku Kigogo,inaitwa L**O*WO GUEST HOUSE,chondechonde,ukiingia na mke wa mtu lazima wakati wa tendo azimie,nasisitiza akiwa MKE WA MTU TU! Haijalishi kama ana tatizo...
Huyu si mwingine ni yule yule mkali wa safari ambaye bado safari 63 amfunike vasco da gama kwa kuwa ndiye anayeshikilia record ya kusafiri safari nying duniani kuliko kiumbe yeyote yule je...
kwa takribani siku nne mfululizo kila mtu anazungumza habari za kifo cha Kanumba ki ukweli inauma ila ndo yashatokea na tushamzika leo basi hatuna budi kuwaachia wanafamilia waendelee na msiba wa...
nawashukuru kwa ushauri wenu wana jf laaziz amenielewa nimeongea nae kwa kirefu hatimae chaunabe wetu ameumbuka. aisee nawashukuru sn tena sana sina tu cha kuwalipa mungu awape maisha marefu...
Wanafunzi wawili baada ya kumaliza mtihani wa Kiswahili wakawa wanaongea.
Mwanafunzi 1:Mtihani ulikuwa mzuri sana na mda ulitosha.
Mwanafunzi 2:Maswali yote marahisi ila isipokuwa swali la 5...
Nimeona nitoe maelezo kidogo kuhusu nii kitu maana kwenye mojawapo ya posts kwenye thread za huyu kijana aliyekufa hivi karibuni kuna mtu kaandika kua alibugia "pombe ya kirusi"
Jack Daniel's...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.