BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 11, 2012 #1 wadau hii mvua ya haja...i can't do nothing...(nimepatia?)...lol
Bishanga JF-Expert Member Joined Jun 29, 2008 Posts 15,321 Reaction score 10,140 Apr 11, 2012 #2 Tulioko mabondeni sijui itakuwaje.
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 11, 2012 Thread starter #3 Bishanga said: Tulioko mabondeni sijui itakuwaje. Click to expand... Mungu atusaidie...na wale wa ufukweni nao nasikia kitanuka!...6pm!
Bishanga said: Tulioko mabondeni sijui itakuwaje. Click to expand... Mungu atusaidie...na wale wa ufukweni nao nasikia kitanuka!...6pm!
S SALOK JF-Expert Member Joined Sep 20, 2011 Posts 3,629 Reaction score 2,310 Apr 11, 2012 #4 Du..!! Tuanzeni kuomba jama! Safari hii sijui watakuwa wangapi na pesa zoote wamemalizia kwa nanilii?
Du..!! Tuanzeni kuomba jama! Safari hii sijui watakuwa wangapi na pesa zoote wamemalizia kwa nanilii?