JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Jamaa kahisi kiu akaomba maji kwenye nyumba moja mtoto akamletea maziwa jamaa akanywa fasta kisha akamuuliza mtoto kwa nini amempa maziwa mtoto akasema panya alidumbukia hivyo hawayahitaji jamaa...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Wakubwa wangu, ndugu zangu, rafiki zangu na members wooote, Assalaam Alaykum Warahmatullah Wabarakatuh. Nakutakieni Ijumaa njema yenye baraka na afya. Mwaminifu mbele ya M/ Mungu ni yule=...
3 Reactions
10 Replies
2K Views
mfano enzi hizo kila mtu mwenye panki tulijua ni polisi.
1 Reactions
53 Replies
4K Views
Bibi akitafakari jambo kwenye kikao
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Jamaa alipokua akitoka nyumbani kwake asubuhi, alistushwa na sauti iliyokua inatoka nyuma ya nyumba yake..alisikia sauti nzito ikianza kwa kukoroma “Mhnnnnn……Ukitoka tu nakumeza…..Mhnnnnn….Ukitoka...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Ni wiki sasa huyu mwanangu Cantalisia na wenzake King'asti, TaiJike, Asnam, na yule mnoko MwanajamiiOne wananikwepa kunifundisha namna ya ku-log in kwenye JF na haka ka-simu kangu nilikokanunua...
1 Reactions
21 Replies
2K Views
Habari zenu jamani.kutokana na mambo ya kazi sijamuona mama watoto kwa kitu kama mwezi hv.sasa nipo moshi kwenye seminar na inaisha leo na ningependa kumnunulia zawadi ya chupi au lingerie lakini...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
A man walks into a pharmacy, buys a condom, then walks out of the storelaughing hysterically. The pharmacist thinks this is weird, but, hey, there'sno law preventing weird people from buying...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Mwanakwaya anamlalamikia padre: "Padre mke wangu hajui kufanya mapenzi kabisaa mi namwaacha haki ya nani!" PADRE AKIJIBU KWA CONFIDENCE: "si bora mkeo anajua kidogo mke wa mpiga...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
...Mwanamke mmoja aliingia duka la dawa na kuomba auziwe sumu. Mwenye duka akamuuliza: " Ya nini hiyo sumu unayoitaka?" Mwanamke: "Nataka kumuua mume wangu". Muuza duka: "Mungu wangu! Nikuuzie...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari wana JF A man approached a Nigerian girl,during sex the Nigerian girl asks the man.Why didn't you use condoms?Man replayed i don't have them,she asked once more,do you have HIV?Man said...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Asalam aleykum. Mashosti ajali hii inayotuhusu kina mama imetokea hapa kwenye airport kubwa kuliko zote ulaya magharibi ambako niko transit kwa muda sasa nikisubiri boarding time kuelekea kwenye...
0 Reactions
18 Replies
3K Views
Jamani Ijumaa ya Leo naona kitu ambacho kitaweza kunipa furaha na kuniondolea haya mastress ya wiki Nzima ni kula huyu Mbuzi wa kikatoliki aka white paper. Kwa hapa Dar najua Pale Didz Masaki ni...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
There was a party that many rich people attended. The host had recently built a tank with many alligators, paranas, and many other things that could kill you. The host said that if anyone...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Najua umeangalia comedy hapa tbc.Masanja kawataka wabunge/waheshimiwa kutoa hela za kumsaidia msanii sajuki.Kila mmoja milion 2 au 1.Na kawataja majina yao.Duh
3 Reactions
51 Replies
5K Views
wa heshima na taadhima napenda kumshukuru Sweetlady ambaye ndiye alipendekeza jina hili na kunipa ruksa ya kulitumia rasmi. Na wale wote ambao mara kadhaa wamekuwa wakilitumia jina hili napenda...
1 Reactions
3 Replies
787 Views
Ni wazi kwamba unaweza kujipatia ajira kwenye makampun ya simu, kama utaweza hili swali... How many 5 digit telephone number can be constructed using the digit 0 to 9 if each number start with...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
A beautiful, voluptuous woman went to a gynecologist. The doctor took one look at this woman and all his professionalism went out the window. He immediately told her to undress. After she had...
1 Reactions
0 Replies
871 Views
Mdoli au Mwanasesere? Bastola? Gari? Udongo wa kufinyanga Mpira au??????? Nilikuwa napenda bastola, wakati wa kulala naiweka chini ya mto, nilikuwa najua kuna siku tutavamiwa na jambazi...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Duuuh! Hizi NDOTO Jamani!? :sleep: Na mi leo nimeoteshwa Dawa; Natibu magonjwa yote SUGU na yasiyo sugu, Situmii Kikombe, na wala simtozi Mtu 500/-! NIKIKUSHIKA MAKALIO TU UMEPONA.... KARIBUNI...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…