urgent: kwa wadada mnaoishi moshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

urgent: kwa wadada mnaoishi moshi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dr.Chichi, May 4, 2012.

  1. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari zenu jamani.kutokana na mambo ya kazi sijamuona mama watoto kwa kitu kama mwezi hv.sasa nipo moshi kwenye seminar na inaisha leo na ningependa kumnunulia zawadi ya chupi au lingerie lakini sijui wapi kwa kuanzia.naombeni anayejua duka zuri kwaajili ya hv vitu anijuze pamoja na mtaa ambao hilo duka lipo.natanguliza shukran...
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nenda soko la Mbuyuni Arifu, kule utapata P*chu kuanzia za mwaka 47 hadi P*chu za Bukta...
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    kufuli bongo bana.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Baada ya kicheko,kama unarudi fresh coach kuna duka special kwa ajili ya mambo hayo only..
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    kwani zile nilizomnunulia juzi kishazimaliza?? au hakukwambia.!??
    Usijusumbue nilimpa box zima labda umtaftie sidlia maana ya siku ile wakati anavaa niliona ka imetoboka tobka...
     
Loading...