Hii ya masanja mkandamizaji nimeipenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya masanja mkandamizaji nimeipenda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, May 3, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,543
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Najua umeangalia comedy hapa tbc.Masanja kawataka wabunge/waheshimiwa kutoa hela za kumsaidia msanii sajuki.Kila mmoja milion 2 au 1.Na kawataja majina yao.Duh
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    hii imetulia....ifanye kazi basi.....wasiweke uso wa mbuzi hao watajwa.......
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nani hao?
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ata mi masanja amenibamba sana leo
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kweli tuchangie matibabu ya mtu akiwa hai na si akishakufa ndo mapedeshee wanajifanya wameguuswa!
     
  6. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah imekaa poa sana,sio kuuza tu sura msibani!!
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mie pia nimeipenda
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ja ja ja jamboooooooo masanja kafanya safi sana!
     
  9. d

    davy dan Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania inabd tusaidiane wakati wa shida na sio kitchen party na harusi big up masanja
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,515
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini wao wenyewe hawasaidiani? Nimependa idea yake
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu sio wote tumeangalia...

    Yaani kawataja majina wabunge wote wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania..?, si angetumia kama robo saa nzima?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masanja kanifurahisha sana pia
    Ni vyema hata sie wana JF tuchangie
    OTIS
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimependa hilo....lazma wamchangie ila ni hadi wajue kuwa wametajwa
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu
     
  15. D

    Dislike Senior Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hasa wale waliotumia comedy kuvuta watu kwenye kampeni.
     
  16. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Big up Masanja,

    Tutawajua kama wana busara au ni wanafiki/wajinga ambao wanaona ni bora kujionyesha kwenye msiba au kujipendekeza kwa mfu badala ya kuokoa maisha ya aliye hai!
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,209
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    kwani wamepata mkataba mpya na tbc.?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    hata mie kanibamba sana leo.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,272
    Likes Received: 10,900
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza leo NIMEMKUBALI Mkandamizaji!

    Big Up!
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu jamaa kawataja aliowaona wamejipendekeza kwenye msiba wa Steve Kanumba. Mh. J.Makamba nilikuona kwenye msiba tena ulikuwa msitari wa mbele kabisa, tuletee 1m. Mh. Ngeleja na wewe nilikuona tena ulikuwa mnyenyekevu sana pamoja na kelele zinazopigwa juu yako, wewe tuletee 2m. Msnj kanikosha!
     
Loading...