vivian
JF-Expert Member
- Nov 2, 2009
- 1,825
- 1,307
Jamani Ijumaa ya Leo naona kitu ambacho kitaweza kunipa furaha na kuniondolea haya mastress ya wiki Nzima ni kula huyu Mbuzi wa kikatoliki aka white paper.
Kwa hapa Dar najua Pale Didz Masaki ni mwisho wa maneno.
Hivi kunasehemu nyingine Naweza pata quality nzuri zaidi. Naona kama Didz nimepazoea sana.
Jamni nawatakia Weekend Njema.
Wale wenzangu wa Manu. Tuombe Mungu Cisse afanye mamombo jumapili saa 3:30. Nitakua kwenye screen kubwa pale bilionairs Club.
Huu utakuwa muda wa kusahau issue ya Baraza la mawai... sorry mawaziri.
Please drink responsively. Ama?
Kwa hapa Dar najua Pale Didz Masaki ni mwisho wa maneno.
Hivi kunasehemu nyingine Naweza pata quality nzuri zaidi. Naona kama Didz nimepazoea sana.
Jamni nawatakia Weekend Njema.
Wale wenzangu wa Manu. Tuombe Mungu Cisse afanye mamombo jumapili saa 3:30. Nitakua kwenye screen kubwa pale bilionairs Club.
Huu utakuwa muda wa kusahau issue ya Baraza la mawai... sorry mawaziri.
Please drink responsively. Ama?