Bila mrefu asingekuwepo mfupi!
Bila mjinga asingekuwepo mwerevu!
Bila mnene asingekuwepo mwembamba!
Bila mwanamke asingekuwepo mwanaume!!!!!
endeleaaaa!
Siku hizi kumekuwa na Tabia ya watu kukuahidi kabisa kwamba atakuletea Sapraiz,
Sasa najiuliza hivi nikiahidiwa kuwa nitaletewa sapraiz, bado ina uhalali wa kuitwa spraiz tena?
Sasa TANMO...
Si vibya nkiwakumbusha wenzangu na mimi ambao mnahangaika sana kununua vizawadi kwa ajili ya wasichana/wavulana ambao si wenu mkiwa na mawazo siku moja watawakubalia... hizo ela ni bora ungeenda...
Jamaa mmoja aliota amekufa na kuchukuliwa na malaika hadi mbinguni. Alipofika mapokezi ya mbingu akashangaa kuona ukutani kuna saa nyingi sana, akamuuliza malaika wa mapokezi hizi saa za nini...
Hii ni picha ya mpenz wangu tuliyeweka malengo ya kufunga ndoa,cha ajabu nimempeleka nyumban kwa wakwe kumtambulisha mama kakataa katakata wakati ye ndo aliyenishauri nioe kwa kuwa umri...
Ndiyo nimesema hivyo, nataka nikiamka tu nikiingia JF nikute "Breaking Newzzzzzzzzzzz" Makongoro hayupo kwenye baraza la mawaziri.Halafu John pombe maghufuli ndiye waziri mkuu.
habari za nyinyi humu ndani vipi wazima wote? Mi leo nipo so weak and mpaka sasa nimelose apetite im praying irudi haraka nikale jamani. Nimewakumbuka tuu na kama kawaida ya bebe kutoa salamu si...
Wandugu,
kuna hii kitu kwa wachaga inaitwa "Kiruhuo Mawoko" yaani "kifungua mikono"
Kwa wasio wachagga: ni ile fedha/mali yako ya kwanza pindi uanzapo kazi/biashara unayowapatia wazazi ili...
...maisha ni MAGUMU usipime!...mafanikio yanakuja uzeeni!...wakati hata nguvu za kufaidi huna!
haya..ngoja tuendelee kusukuma kete kwenye draft la sumaku.
Jamaa katembelewa na Israel mtoa roho za watu,akamwambia leo ndio zamu yako nimekuja kukutoa roho.Jamaa kamkaribisha vizuri,kampa chakula na kinywaji ambacho aliweka dawa ya ucngizi.Israel...
Karibuni nyote wakubwa kwa wadogo to the all night praise and worship event to be held at the CTC (Upanga)..
Ijumaa tarehe 4/May/2012....kuanzia 9pm mpaka majogoo..
Nyote mnakaribishwa.
*T-shirts...
OY: May I hold your hand?
GIRL: No thanks, it isn't heavy.
GIRL: Say you love me! Say you love me!
BOY: You love me...
GIRL: If we become engaged will you give me a ring??
BOY: Sure, what's your...
Wanabodi, habarini .
Hivi mnayo habari kwamba lugha ya Kingereza itaendelea kukimbiza na kua mbele kiasi isikutwe na lugha yeyote duniani ?
Utafiti uliyofanywa hivi karibuni na wataalamu...
Dah leo jamani yamenikuta!!
Kuna binti alinilaghai nikawa nae kimapenzi,kaniharibia uvulana wangu weee na baada ya kunitumia vya kutosha sasa kanimwaga wala hanijali tena..
Roho inaniuma sana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.