Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

attachment.php

Kutoka kushoto rais wa 4, rais wa sita na rais wa 5 JMT
 
if u dont bit them join them mrema,cheyo,shibuda,leticia nyerere
 
Mm naona kawaida maana alchofanya kinamaana kubwa hv mnaponchagua mtu mnamchagua il atoke bungen au akae bungen mm cjaona maana ya wao kutoka maana hata walpotoka bunge liliendelea hawakubabaika nakitu
 
Niliwahi ambiwa Ukiona wazungu wanasifia sana Raisi hasa kutoka Africa basi jua kwamba huyo Raisi mambo mengi sana anayo yafanya niyakuwafurahisha wao, the same na hapa, Kamwe CCM hawawezi sifia Zitto bila kuwa kwamba Zitto kuna mambo mengi anafanya ya kuwafurahisha wao CCM na huu ndo ukweli.
 
ACT haiko ndani ya UKAWA hivyo Zito hafungwi na maamuzi ya UKAWA. Hakutoka na CCM wameshikilia hilo sasa tungetarajia lipi? Yeye mwenyewe ajua lililoko rohoni mwake na sio lazima akubaliane na assessment ya CCM au UKAWA. Atatumia mbinu ambazo anatarajia zitamfikisha yeye na ACT pale anapotaka. Lakini inabidi awe mwangalifu asije akapoteza dhana ya kuwa mpinzani.
Sentesi yako ya mwisho ndiyo itaamua majaaliwa take 2020.
 
Niliwahi ambiwa Ukiona wazungu wanasifia sana Raisi hasa kutoka Africa basi jua kwamba huyo Raisi mambo mengi sana anayo yafanya niyakuwafurahisha wao, the same na hapa, Kamwe CCM hawawezi sifia Zitto bila kuwa kwamba Zitto kuna mambo mengi anafanya ya kuwafurahisha wao CCM na huu ndo ukweli.

Inabakia kua dhana tu
 
Tukumbuke kuwa kipindi cha sakata la escrow account, Zitto akiwa Mwenyekiti wa PAC tayari alishakuwa msaliti, mnafiki, CCM n.k. Lakini mbona hakufanya kazi kwa maslahi ya CCM? Uzuri wa Zitto hafanyi jambo ambalo haoni kama litaleta tija kwa wananchi, kwa hilo muiteni majina yote mabaya mnayojua lakini tunaomkubali tutaendelea kumuona kama mwanasiasa makini mwenye kujali maslahi ya nchi na wananchi.
 
kigoma tunajiskia waamani tunaposkia zzk anasemwa iwe kwa mabaya au mazuri. hii inadhihirisha kumchagua zzk hatukufanya makosa, hongera sana pamoja wa wapiga kura wako na pia watanzania wote waliokupa support. usisikie ya hao CDM wanania ya kukuharbia mambo yako na cha msingi hakikisha unasaidiana na wabunge wa kigoma wote kuleta maendeleo mkoan na TZ kwa ujumla.
 
Tukumbuke kuwa kipindi cha sakata la escrow account, Zitto akiwa Mwenyekiti wa PAC tayari alishakuwa msaliti, mnafiki, CCM n.k. Lakini mbona hakufanya kazi kwa maslahi ya CCM? Uzuri wa Zitto hafanyi jambo ambalo haoni kama litaleta tija kwa wananchi, kwa hilo muiteni majina yote mabaya mnayojua lakini tunaomkubali tutaendelea kumuona kama mwanasiasa makini mwenye kujali maslahi ya nchi na wananchi.

Masilahi kwa nchi ni kumuhujumu Kafulila?
 
Mkuu afe kisiasa mara ngapi kwani mmesahau mlisema amekufa kisiasa tangu alipotoka chadema na mkaahidi hatorudi bungeni?

Ukiona mpinzani anakusifia rudi nyuma jitafakari! ! Kwanini mtu unayepingana naye akusifie?

Je umemshinda?
Je amekushinda?
Je ametambua udhaifu wako na anakulia timing? Yaan kwanini akusifie? ??????????
 
Leo hii zitto anapongezwa na wanaccm kwa kitendo kimoja tu cha kubaki bungeni jana..........zitto huyu huyu anayeitwa mpinzani wa kweli sikuwahi kusikia akipongezwa wala kusifiwa na mwana ccm wakati wa swala la buzwagi,richmond, kagoda wala escrow.Cha ajabu sifa zake hazina mwendelezo unaotoka nyuma kukumbushia alichokifanya bungeni ila unaanzia jana na kuendelea.......ni zitto huyu huyu aliyehofia mpaka chakula cha hotelini wakati wa uwasilishwaji wa ripoti ya PAC mpaka kulazimika kumwita ndugu yake aje kumpikia chakula dodoma......leo ni shujaa wa ccm.......Jamani tusiwafanye watanzania wajinga kiasi hiki,..........Hizi siyo sifa ni kejeli kwa ndugu yangu zitto.

Kama ulimsikiliza Kitila Mkumbo ni kwamba alichofanya Zitto ni msimamo wa chama chao cha ACT. Wao kama ukawa hawawatambui viongozi wa zamani wa znz ambao wamengangania madarakani. Lakini waliazimia viongozi hao wakiingia bungeni wasisimame ila wakae tu na si kutoka nje. Naona alichofanya Zitto ndicho kitendo sahihi na cha kiungwana kwa kuwa wao act wanamtambua rais na walitaka Zitto awe bungeni kusikiliza hotuba ya rais ya ufunguzi wa bunge.
 
CCM wanampenda sana Zitto kwa sababu zifutazo
1.Zitto si tishio kwa CCM kukaa kuendelea kukaa madarakani.
2.ACT imesaidia kwa majimbo mengi ya Kigoma kurudi CCM.
3.Sera za ACT zinashabiana na za CCM kuhusu kupinga uwepo wa UKAWA.

Ktk wachangiaje wote wewe pekee ndy umeona mbali.Zitto hana madhara kwa chama tawala lakini iwapo ACT ikafanikiwa kupata wabunge wengi kuliko Cuf au cdm ni lazma ccm watahamishi mashambulizi kwa act ndy maana ccm walikuwa wanampenda Mrema na Cheyo
 
Back
Top Bottom