Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

UKAWA na Zitto/ACT si washirika. Kwa nini unasema UKAWA ni wenzake na Zitto? If anything, Zitto/ACT is closer to CCM than anything else.
 
si ajabu magufuli akamualika kwenye baraza lake la mawaziri dogo la wachapa kazi
 
Leo hii zitto anapongezwa na wanaccm kwa kitendo kimoja tu cha kubaki bungeni jana..........zitto huyu huyu anayeitwa mpinzani wa kweli sikuwahi kusikia akipongezwa wala kusifiwa na mwana ccm wakati wa swala la buzwagi,richmond, kagoda wala escrow.Cha ajabu sifa zake hazina mwendelezo unaotoka nyuma kukumbushia alichokifanya bungeni ila unaanzia jana na kuendelea.......ni zitto huyu huyu aliyehofia mpaka chakula cha hotelini wakati wa uwasilishwaji wa ripoti ya PAC mpaka kulazimika kumwita ndugu yake aje kumpikia chakula dodoma......leo ni shujaa wa ccm.......Jamani tusiwafanye watanzania wajinga kiasi hiki,..........Hizi siyo sifa ni kejeli kwa ndugu yangu zitto.
Alipewa Rushwa na ccm ili abaki mjengoni.
 
Ajabu ya mambo ya siasa yalivyo jana alikuwa mpinzani leo hii a napongezwa kwa kubakia bungeni huyo ndio Zito wa ACT wazalendo

Zito ni ndumila kuwili pia kigeugeu hata chama cha kinaitwa ACT wanafiki si wazalendo tena. Njaa amewafanya wajitoe fahamu mfano prefeselii kitila sasa kawa prefeselii wa mitandao kazi kuwafurahisha ccm.
 
Maajabu ya chadema na manyumbu wake...

Kwa mpaka 8 wanamponda na kumbuka nguo Lowasa leo hii ndio shujaa wao!!!

Sasa mleta uzi unashangaa ccm kumsifia zzk!!!?
Hakuna rafiki wala adui wa kidumu katika siasa..

#hapakaziTu
 
..........miaka yote ccm wanapenda wapinzani jina, nanaonunulika wanaokubali msemo wao wa ( yaliyopita si ndwele.......)
 
Watanzania now wameshikwa na upepo wa Magufuli
hawazungumzi why UKAWA walitoka nje
wanazungumza Magufuli alisema nini na nini kimetokea after..

UKAWA wanaweza jikuta wako sidelined na 'hot issues'...na upepo wa siasa...
Magufuli jana kacheza na Akili za Watanzania anawajua ni wapenda Ahadi ndiyo maana jana aliamua kubadili Hotuba yake na kuamua kujikita kwenye sera alizotumia wakati wa kampeni pia akawa anamsema JK live juu ya Safari za nje aliivua nguo Serikali iliyopita ambayo ndiyo wamemweka hapo ikulu, sasa ajiandae kuhujumiwa maana jana wametoka pale wakiwa na kunyonga mioyoni.
 
..........miaka yote ccm wanapenda wapinzani jina, nanaonunulika wanaokubali msemo wao wa ( yaliyopita si ndwele.......)

Zito ana njaa sana Akiba yake yote ameimaliza kwenye kampeni sasa kabuni mladi ni kuvuna pesa za ccm kisha kuendeleza Unafiki kwa kwenda mbele.
 
......mbona sikuona sifa hizi kwenye sakata la escrow?........au ccm hawakuwa tz kipindi hicho?
 
Zito kawa mzito kwa sasa ... like mrema like shibuda like cheyo.....

Zito ni zaidi ya hao yeye ni mjanja kwenye kuvuta pesa za ccm mfano kipindi cha kampeni kaipiga sana pesa ya ccm na sasa anaendelea kuitafuna na kuendelea na Unafiki wake.
 
Zito kawa mzito kwa sasa ... like mrema like shibuda like cheyo.....

Zito ni zaidi ya hao yeye ni mjanja kwenye kuvuta pesa za ccm mfano kipindi cha kampeni kaipiga sana pesa ya ccm na sasa anaendelea kuitafuna na kuendelea na Unafiki wake.
 
Zitto alikataa unyumbu siku nyingi,na alishituka kuongozwa na mtu wa darasa la saba
 
ACT haiko ndani ya UKAWA hivyo Zito hafungwi na maamuzi ya UKAWA. Hakutoka na CCM wameshikilia hilo sasa tungetarajia lipi? Yeye mwenyewe ajua lililoko rohoni mwake na sio lazima akubaliane na assessment ya CCM au UKAWA. Atatumia mbinu ambazo anatarajia zitamfikisha yeye na ACT pale anapotaka. Lakini inabidi awe mwangalifu asije akapoteza dhana ya kuwa mpinzani.
 
..........miaka yote ccm wanapenda wapinzani jina, nanaonunulika wanaokubali msemo wao wa ( yaliyopita si ndwele.......)

Siasa na wanasiasa
 

Attachments

  • 1448141355058.jpg
    1448141355058.jpg
    56.6 KB · Views: 573
Back
Top Bottom