Al Zagawi
JF-Expert Member
- Mar 17, 2009
- 2,528
- 1,627
Mamburula tu ndo wanaweza kumsifia zzk!
Ni manyumbu tu wanaunga mkono ukawa na mafisadi wao...
Mamburula tu ndo wanaweza kumsifia zzk!
Nakupa like zote, ccm walimfadhir mrema mpaka wakamchokaZito kawa mzito kwa sasa ... like mrema like shibuda like cheyo.....
Sasa me kuna kitu siwaelewi hawa wanamsifia zitto kwa kutotoka bungeni, kwakuwa wabunge waliotoka ni wale wanaounda ukawa, sasa zitto angetoka km nani? Na kama angetoka hawa wanaomsifia wangekuja na mada ingine ambayo ingesema "zitto ajipendekeza ukawa" alikuwa hana option zaidi ya kubaki ndani, ukawa walitoka either wakaenda sehemu kujadili mambo yao kwakuwa ni team moja, sasa zitto angetoka angeenda wapi???? Lodge akasubili mkutano uishe au angeenda bar. Ikumbukwe kuwa CCM inapenda watu wa kuambiwa lia, nawao wanalia, wakisema chutama badi naww uchutame rasivyo utakuwa useless kwao
Kikwete safi sana kuzuia kikono cha mnafki juu huyu chali naonanga amechapa,na majority of tanzanians diss him......
Uko sahihi,ingawa sina hakika kama ame calculate vizuri risk itakayoambatana na kitendo hicho(cha kuonekana mpinzani mwenye mafungamano na ccm)Nadhani mnakumbuka kura walizopata Mrema,shibuda,Cheyo.Zitto ukawa wamemtenga
hivyo anahitaji support ya CCM now ili aweze kuwa mwenyekiti wa PAC...
sio usaliti...ni political calculations tu
ila kwakweli ni ajabu eti lowassa ni kamanda
Membe ni mojawapo wa makomredi wanaochukia rushwa nchi.alishiriki kwa kiasi kikubwa kulifanya fisadi likatwe na ccm,na akasababisha pia fisadi lisiende ikulu..asante Bernard Camilius Membe,gesi yetu imebaki salama
zitto aka lyatonga Cheyo shibuda