Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

haa haa ukiona adui yako anakusifu jitazame upya. act sio chama cha siasa bali ni tawi la wasaliti...
 
Arovera hivyo ndivyo wanavyokufa kisiasa na yote mema waliyotenda hufutikaa katika historiaa

Mkuu afe kisiasa mara ngapi kwani mmesahau mlisema amekufa kisiasa tangu alipotoka chadema na mkaahidi hatorudi bungeni?
 
Last edited by a moderator:
Vyama vyenye wabunge wa upinzani ni CHADEMA, NCCR, CUF na ACT na hivyo vyama 3 na muunganiko wa UKAWA isipokuwa ACT nashangaa wanaomsifia Zitto hivi angetoka angekwenda kuungana na nani? Ndani ya Bunge hili Zitto ni sawa na Mtoto yatima.
 
Katokea wapi tena huyu:what: anajikomba sababu wizara aliyokuwa anaiongoza ndio imetajwa imeongoza kwa matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi:what: sasa anatafuta gia ili magufuli ampe ubunge kwenye zile nafasi 10 za rais au:what:
 
Sipendi Membe awe waziri.....sababu kwa nini hakujitoa amiachie Magufuli tangia mwanzo kama alijuwa Magufuli anafaa
 
Membe ni mojawapo wa makomredi wanaochukia rushwa nchi.alishiriki kwa kiasi kikubwa kulifanya fisadi likatwe na ccm,na akasababisha pia fisadi lisiende ikulu..asante Bernard Camilius Membe,gesi yetu imebaki salama
zile milion 700 za mhindi wa Quality Group zilikuwa zinaenda kwa nani?
 
Hongera sana kaka Zitto ni wewe pekee uliyemudu kuvaa viatu vya Mrema na Cheyo kwa mpigo.
Big up sana 😀😀
 
Last edited by a moderator:
Katokea wapi tena huyu:what: anajikomba sababu wizara aliyokuwa anaiongoza ndio imetajwa imeongoza kwa matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi:what: sasa anatafuta gia ili magufuli ampe ubunge kwenye zile nafasi 10 za rais au:what:

Wakati yule le profesire kitulo fuata mi kombo na mama hanacho nao wanavizia vile teni..
 
Angepokea hizo sifa kutoka kwa mwingine yeyote ila si kwa huyo aliyeshindwa na siasa. ZZK hakika ni shujaa ka mwenzie Shibuda. Wote walikuwa CDM wakarubuniwa na ccm. Yuko wapi Shibuda?? CCM wakiisha kukutumia hukutupa nje kabisa mbali na watoto wasikuokote wakadhania kuwa ni puto. Nimefurahia uzi huu kweli kweli. Atii; Membe amsifu zzk ah! Mbavu zangu. Wagombea ubunge 266 mkapata 1 tu. Ama kweli chama cha kizalendo hiki. Nchi nzima mpate 1 haya jamani nawaza tu msinichukie wazalendo
 
ZITTO kweli STAR UPINZANI pamoja wametoka nje lakini wanaona hawajatimia,bado walitaka Zitto atoke nje..
 
Zito Kabwe the Congoman. Tunajua wakoje.Membe is no more a political man
 
Hakuna MTU mnafiki kama ZIGO ZITTO LA KABWELA. Kwani hamumjui kuwa ni ccm b na anasubiri huruma ya Pombe angalau chama chake cha ACT kipate hata mbunge mmoja wa kuteuliwa, siunajua kukaa peke yake kama mchawi bungeni ni aibu .
 
wewe unaona yuko hai penye hapo Tanzania Nzima yuko Pekee yake je 200 wako wapi? nilishawambia huko nyuma huyo hafai na mwisho umeshafika kwishinei
 
Hakuna MTU mnafiki kama ZIGO ZITTO LA KABWELA. Kwani hamumjui kuwa ni ccm b na anasubiri huruma ya Pombe angalau chama chake cha ACT kipate hata mbunge mmoja wa kuteuliwa, siunajua kukaa peke yake kama mchawi bungeni ni aibu .
mbona mchawi hujui anakotoka
 
Back
Top Bottom