Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Posts
17,079
Reaction score
12,309
Wabunge wa upinzani walianzisha zomea kwa lengo la kumzuia dr.shain chakushangaza badala ya kumshika tanganyika jeck na kumsokomezea nje ya bunge wakaishia kutimuliwa wao.

Katika timua hiyo kidume zitto aligoma kutoka na kubaki ndani cha ajabu ndugai alikuwa mpole wakati nayeye zitto alikuwa anazomea hii inaonyesha zitto ni mbunge pekee mbabe.
 
Una uwezo wa kuona na kusikia. Ila utakuwa huoni vizuri na husikii vizuri. Kikubwa zaidi umethibitisha kuwa kuona na kusikia haimaanishi ni kuelewa.
 
Kwa speech ile ukawa hawana cha kusema, wameangaika na mamvi wameshindwa sasa wameamia kwa seif!!!! Mpooo!!!!!
 
zitto ndo aliyekuwa injini ya CHADEMA walipomtimua sasa wamejiegemeza kwenye UKAWA.
 
Walikuwepo akina mzee Cheyo Mrema nk ambao wao waliamua kufanya kazi za ccm na kusahau majukumu yao kama wabunge wa upinzani. matokeo yake wameyaona wao wenyewe na hawakutegemea kama itakuwa hivyo.

Ni suala la muda tu lakini ipo siku ZITO utalitizama kupitia tv.
 
Kwa speech ile ukawa hawana cha kusema, wameangaika na mamvi wameshindwa sasa wameamia kwa seif!!!! Mpooo!!!!!

Lengo la kuzomea ni kupinga uwepo wa dr.shain mtu mmoja wao wako mia, walishindwa nini kumfurumusha nje ya bunge na wakaendelea na mambo yao? kinga ya bunge iko wapi sasa? Mie nilitegemea badala ya kuzomea wangeomba mwongozo wa spika kwanza juu ya uhalali wa kuwepo kwake.
 
Zitto yuko ki maslahi uwe una elewa Psychology ya mtu.

Zitto amevizia u Mwenyekiti wa PAC kwa huruma ya wana CCM. Tuko hapa, yule mnafiki tu
 
Wabunge wa upinzani walianzisha zomea kwa lengo la kumzuia dr.shain chakushangaza badala ya kumshika tanganyika jeck na kumsokomezea nje ya bunge wakaishia kutimuliwa wao.

Katika timua hiyo kidume zitto aligoma kutoka na kubaki ndani cha ajabu ndugai alikuwa mpole wakati nayeye zitto alikuwa anazomea hii inaonyesha zitto ni mbunge pekee mbabe.
Zitto msaliti tu siku zote, tena bora alivyondolewa chadema.....cdm kilimbeba vya kutosha
 
Wabunge wa upinzani walianzisha zomea kwa lengo la kumzuia dr.shain chakushangaza badala ya kumshika tanganyika jeck na kumsokomezea nje ya bunge wakaishia kutimuliwa wao.

Katika timua hiyo kidume zitto aligoma kutoka na kubaki ndani cha ajabu ndugai alikuwa mpole wakati nayeye zitto alikuwa anazomea hii inaonyesha zitto ni mbunge pekee mbabe.

We utakuwa umevimbiwa sio bure
 
Zitto yuko ki maslahi uwe una elewa Psychology ya mtu.

Zitto amevizia u Mwenyekiti wa PAC kwa huruma ya wana CCM. Tuko hapa, yule mnafiki tu
Zitto anajielewa! Yeye siyo nyumbu kama wabunge wa Ukawa. Wamemshindwa Magufuli sasa wanahamishia goli kwa Shein, ni aibu tupu! Ni wao ndiyo walikuwa wanasema Zanzibar siyo nchi, leo wamegeuka kuitetea na kuitambua kuwa ni nchi!
 
Zitto anajielewa! Yeye siyo nyumbu kama wabunge wa Ukawa. Wamemshindwa Magufuli sasa wanahamishia goli kwa Shein, ni aibu tupu! Ni wao ndiyo walikuwa wanasema Zanzibar siyo nchi, leo wamegeuka kuitetea na kuitambua kuwa ni nchi!

hawa sijui wanafikiri kwa kutumia nini? wanamdai maalim saif wakati wabunge wa cuf Zanzibar wako ndani ya bunge, nilitegemea wangegoma kuingia hadi boss wao maalim saif atakapoingia bungeni.
 
sasa unatarajia afanye nini? atoke aende wapi? walikaa akina mrema, Shibuda na Cheo wako wapi leo? Dambi ya unafiki ni mbaya sana inatafuna hadi mifupa.
 
Amani iwe kwenu wakuu,wakati jana rais akiwa anahutubia kiongozi mkuu wa chama cha act Zitto alibaki bungeni hali ya kuwa wabunge wengi wa upinzani walikuwa nje baada ya spika kuwatimua kwa kutotii kiti,wabunge hao walikuwa wanahimiza maalim seif apewe ushindi wake,baadhi ya wanachama wa act wamehuzunishwa kwa kitendo cha kiongoz wao kubaki ndani hali ya kuwa ni mpinzani wanachama hao wanasema kitendo alichofanya zitto ni sawasawa na yale aliyokuwa anafanya mrema na cheyo,hali iliyopelekea baadhi ya wanachama kuchoma kadi zao
 
Back
Top Bottom