Sasa me kuna kitu siwaelewi hawa wanamsifia zitto kwa kutotoka bungeni, kwakuwa wabunge waliotoka ni wale wanaounda ukawa, sasa zitto angetoka km nani? Na kama angetoka hawa wanaomsifia wangekuja na mada ingine ambayo ingesema "zitto ajipendekeza ukawa" alikuwa hana option zaidi ya kubaki ndani, ukawa walitoka either wakaenda sehemu kujadili mambo yao kwakuwa ni team moja, sasa zitto angetoka angeenda wapi???? Lodge akasubili mkutano uishe au angeenda bar. Ikumbukwe kuwa CCM inapenda watu wa kuambiwa lia, nawao wanalia, wakisema chutama badi naww uchutame rasivyo utakuwa useless kwao