Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Mh.Zitto ni sawa na watu 2000 wenye akili na uelewa kama wa Dikiteta Mbowe!.Najiandaa kuhama Ukawa na kuelekea kwa Mwami na Luyagwa wetu Zitto !
 
haya yalisemwa hapa hapa JF Mwaka 2012.


Wakuu,

Nadhani wote tunajua kuwa CCM inapanga kutumia kila mbinu on earth ili kuendelea kutawala mwaka 2015 kihalali au kwa zuluma. Sasa hivi, Chama Hiki (ambacho kwa sasa ni marehemu) kiko kwenye mikakati mikubwa na madhubuti ya kuhakikisha kitaendelea kutawala hata kama hakitapata kura za kutosha mwaka 2015.

Baadhi ya mikakati hiyo ni pamoja na: Kumteua Lubuva kuwa Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi kwa makubaliano maalumu kuwa atapewa ulaji huo only if atakubali kuitangaza CCM kuwa mshindi wa Urais 2015 hata kama itapata asilimai 10 tu ya Kura (Lubuva Ameshakubali na atafanya hivyo) Kuruhusu matokeo ya Urais kupelekwa mahakami ili kuja kumnyang'anya Slaa urais kupitia mahakani in case things fall apart and somehow someway CCM looses.

So Lubuva Akishindwa kazi Othman Chande atafanya kazi ya kutangaza CCM kuwa mshindi no matter what. (Chande ameshakubali na atafanya hivyo).

Kupanga ugomvi wa CHADEMA na polisi ili watu wauliwe na hivyo kuwatisha watu kuwa CHADEMA ni wagomvi na ikiwezekana kuifuta CHADEMA kupitia kwa jaji Mutungi.

(Mutungi amekubali na yuko tayari kufanya hivyo ikibidi) Na kama haya yote yakishindwa (Yaani Lubuva, Othman na Mutungi) then karata kubwa ya Mwisho ni Zitto Zuberi Kabwe. Sijui kama yeye anajua hili ila CCM watakuja watamshawishi Zitto Kabwe agombee urais kama mgombea binafsi. Ushawishi huu utafanywa directly na CCM yenyewe na indirectly kwa CCM kuwapa hela rafiki zake Zitto wajerumani ili wajidai wanampsonsor ili agombee Urais kama Mgombea binafsi.

Lengo kuu la CCM katika hili ni kugawanya kura za CHADEMA ili kuishinda. Wanachotaka CCM ni hiki - Zitto akigombea basi Slaa anaweza kupata asilimia 37 za wapiga kura wote Tanzania na Zitto akapata kama asilimia 25 huku CCM ikiambulia kama asilimia 38. Mpaka hapo (Japokuwa CHADEMA itakuwa na asilimia 62) Mgombea wa CCM atakuwa ameshinda (ukichukulia watachakachua kura pia).

Hii ni trick ya kudivide kura za CHADEMA na kuwafanya wagombea wote wa
CHADEMA wasipate kura za kutosha ilihali angegombea Slaa peke yake angepata asilimia 62. Kama hili litafanikiwa Zitto atakuwa ametumiwa kumnyang'anya Slaa kura huku akiipa CCM ushindi thru this divide and continue to rule trick. Tricky hii huwa inatumiwa sana Marekani na ndio kete ya mwisho ya CCM kuiangusha CHADEMA thru Zitto Zuberi Kabwe.

CHADEMA PLEASE BEWARE OF THIS POWER MONGER YOUNG BOY ZZK! Anatamaa sana mpaka zinam-blind. Haoni chochote anaona sifa binafsi tu. I hope siku moja atakuja ataamka.
 
Kwenda huko kwenye chama cha waigizaji kwani zitto toka mwaka 2010 ana mchango gani Chadema.
 
Muungano wa lowasa na zito if true,ni bad news kwa ukawa na ccm.
 
Zitto amepigilia msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA. Sasa tuna uthibitisho pasipo shaka kuwa UDINI,UKABILA na UBAGUZI ndio dira ya CHADEMA.
 
Ili uelewe Tundu Lissu ana akili nyingi sana. Zitto alitaka kulifanya hilo la kuaga kabla Chadema haijatangaza kumfuta uanahma ili ionekane ameondoka kishujaa, sasa tamko la Lissu limemfanya aondoke kama mtu aliyefukuzwa. Yaani mimi CDM inanifurahisha sana.

Politics is also about timing. Huu mchezo zzk aliupanga mapema na alijua uchaguzi wa chama chake act 28/03/2015. si ajabu aliomba kufutwa kesi on his planned date na kutangaza siku hiyo kuhama chama. Before he did that mahakama ikawa 'friendly'kwa chadema na kumwacha zzk akishangaa...

So long as mipango yske ilifahamika mapema there is no harm to chadema.
 
Ili uelewe Tundu Lissu ana akili nyingi sana. Zitto alitaka kulifanya hilo la kuaga kabla Chadema haijatangaza kumfuta uanahma ili ionekane ameondoka kishujaa, sasa tamko la Lissu limemfanya aondoke kama mtu aliyefukuzwa. Yaani mimi CDM inanifurahisha sana.


Hio ndio ilikua essence ya Lissu kuwahi kutoa lile tamko...Angachelewa tu jamaa angatangaza kujiondoa,.....Lissu alishawahi kusema wale jamaa hawatakiwi kuondoka kwa kujiuzulu bali inabidi wafukuzwe
 
Nenda! Siku ukiamua au mmoja wenu kugombea uenyekiti act ndo mtamjua zzk. Au nyie ni wafuasi tu?

tutaondoka wengi tu hili limefanywa kwa chuki tu hakuna sababu za kumfukuza zitto.tunajua ni chuki dhidi yake Kwa sababu ana upeo mkubwa na ushawishi kushinda viongozi.na mlijua suala hili lingepelekwa baraza kuu zitto angewapiga chini mmeamua kutumia ubabe.hii haikubaliki hata kidogo.nasema chedema tutaondoka wengi Zitto usijali tuko na wewe mpaka mwisho.
 
Zito amewamwagia mboga watakula na nini ugali masikini aibuu lloooohhhhh
 
Wafuasi wa chagadema wanaendeshwa na itikadi ya mahaba niuwe mahaba nimalize ni wapuuzi sana akiri wamefadhi chooni.
 
Mkuu hoja nzito tunawaachia nyie...tuacheni sisi wenye akili ndogo tubaki tulivyo.
Mkuu mimi mwenyewe niliamini ZZK ni msaliti,Lakini baada ya kuurudia kuusoma waraka wa Chacha Wangwe nikaamini kabisa Zitto sio MSALITI na ntamuunga mkono.Kwa hatua anazotarajia kuchukua.
 
mi nadhani kwa kuwa zitto ni mwanasiasa ambaye CCM wamempenda sana kwa nini wasimchukue. inapotokea Yanga ikamfukuza mchezaji kwa madai kuwa anahujumu Team kwa kupeleka mbinu za ushindi kwa team pinzani na kusababisha team kupoteza ushindi halafu Simba wakaja kumtetea kuwa Yanga wanafanya kosa sana kumfukuza wangebaki naye tu hapo inaleta mashaka. mi nadhan kama ni mchezaji mzuri Simba wamchukue kimya kimya awe wao na pia wamfanye awe kapteni wa team yao au kama ni Kipa basi adakie team yao. mi sina tatizo na zitto. katiba ya CDM inasemaje tujiulize? lakini pia hii inaonesha kuwa hakuna aliye mkuu kuliko chama CCM walianzisha suala la kuvuana gamba.. wakatishiana nyau na sasa bado wapo. ok waliwahi afukuza akina Kolimba, Kombe, Daud Balali na Malima. watu wamesahau.... sana kuwa hawa pia walifukuzwa kwa namna yao na CCM ambayo hiyo ndiyo inayotumika CCM . mi nashauri CCM wamchukue Zitto na pia wafurahie maana kama CDM imepoteza mtu mzuri basi ni faida kwao. waache kuajiri watu wa kujifanya wanampenda zitto ili kumpa kichwa na yule bwana kwa kutochanganya na za kwake anajikuta anajiharibia future yake. Zitto hawez kuwa Rais kwa Hulka yake mi nawaambia. atabaki kuwa mwanasiasa wa kwenye JF, FAcebook, TWITTER na Vijiwen. anaweza kuwa anajua kujenga hoja lakini Hekima za uuongozi hana kuwa kiongozi sikujenga hoja mbna mi nawafahamu watu wabishi sana laini hawawezi kuongoza hata kidogo. Tundu Lissu ni mtu mwenye akili na mwenye uwezo mkubwa sana katika sheria na kujenga hoja lakini HAwezi kuwa Rais, Prof Lipumba ni Msomi mzuri wa Uchumi lakin he will never be a president. haya mambo yapo tunaye Rais ambaye kichwan is mzuri lakini ndo Rais.
 
Mkuu mimi mwenyewe niliamini ZZK ni msaliti,Lakini baada ya kuurudia kuusoma waraka wa Chacha Wangwe nikaamini kabisa Zitto sio MSALITI na ntamuunga mkono.Kwa hatua anazotarajia kuchukua.

Sawa mkuu...endelea kuamini hivyo
 
Kwa hio Zito ataishi milele?

Kwa hio Tanzania bila yeye haiwezekani?

Kwa hio yeye ndiye mwenye akili kuliko wote ?

Kwa hiyo yeye ndiye anaweza kuibua mijadala kuliko wote?

Au hujui kuwa mwaka 2015 sura zitakazoingia bungeni zitabadilika.

Ni mbaya sana kuwa mfuasi wa mtu na sio itikadi...Poleni sana

Nyie ni wale ambao kama jamaa akinya hadharani mtampongeza tu
Zzk Ndio mwenye Akili timamu na mwenye kupambanua mambo ndani ya chadema yote. Walio baki ni mbulula tuu hasa wale viongozi Wa juu ni wachumia tumbo
Angalia itakavyo polomoka kwenye uchaguzi ujao na hamta amini
 
nimekuwa nikifuatilia watu wenye maoni kama yako nimegundua wote mko na one thing in common nayo ni join date, wengi wenu mmejiunga Feb na March this year, ninachojiuliza is it coincidance au kuna mpango tusioujua?

Vp mkuu umegundua kitu gani?manaake humu ndani tuna watu tofautitofauti.!
 
tutaondoka wengi tu hili limefanywa kwa chuki tu hakuna sababu za kumfukuza zitto.tunajua ni chuki dhidi yake Kwa sababu ana upeo mkubwa na ushawishi kushinda viongozi.na mlijua suala hili lingepelekwa baraza kuu zitto angewapiga chini mmeamua kutumia ubabe.hii haikubaliki hata kidogo.nasema chedema tutaondoka wengi Zitto usijali tuko na wewe mpaka mwisho.

ZZK mpaka jana alikuwa hajapewa barua na chama kwa kufukuzwa kwake ( kwa mjibu speaker). Katibu mkuu alinukuliwa na vyombo vya habari kuwa utaratibu wa kufukuzwa kwa zzk kilikuwa s kipaumbele cha chama kwa wakati huu....bila shaka kulikuwa na utaratibu wa kufuatwa..probably na hicho kikao unachosema. Kabla ya barua hiyo kutoka zzk anatangazs kuaga wabunge wezake! Hii ni kama si zzk kufuata ratiba zake ili ajoin act before 28/03 election?

Ongeza na zako....hii ndo siasa. Fuata mnaotaka kumfuata. Chadema iko imala kuelekea Oct na dola tunachukua.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom