Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
zitto ameshakwisha kisiasa his career is over like mike anyone jackson,jordan,tyson.

Weka akiba ya maneno,mlitaka mkimfukuza ninyi Apache siasa kabisa...mmetumia kila aina ya jina baya kufanya character assassination..lakini mungu so mnafiki kama mwanadamu,kitaeleweka tu.
 
Kama Kijana Zitto Leo anawaaga Wabunge Wenzie,akisimama kuongea akumbuke ushauri mwema kwake kuwa Sasa ni muda wa yeye kuweka siasa pembeni na kwenda chini kabisa kuanza kujifunza Mama Tanzania kwa kipindi cha miaka mitano.Zitto kama atajifunza kwenda ngazi ya chini ya kuanza kujifunza HOW MAMA TANZANIA WORKS, basi miaka mitano ijayo yan 2020/25 basi atakuwa na ufahamu mzuri sana na wenye ufahamu yakinifu wenye nidhamu, uzalendo, werevu, subira, usikivu na hata ujitambuzi binafsi wa kumenage stress na kuepuka mihemuko na jaziba hasa anapokutana na changamoto zinazohitaji maamuzi yenye utulivu zaidi na si mihemuko na bashasha.

Ni muda sasa kama kweli anataka kuwa Zitto wa Manufaa Kwa Taifa, ni muda wa kwenda nje ya siasa na kukaa daraja la kawaida la maisha ya Watanzania ambako kutampa fursa ya kuwa Mchezaji aliyekaa jukwaa la Watazamaji Uwanja wa Taifa huku akiangalia Timu ambazo alipata kuzichezea [Political Parties] zikimenyana na yeye kupima na Kutathimini [Evaluation & Analysis] juu ya kinachoendelea katika ujenzi wa Taifa kwa vizazi vya sasa na vijavyo.

Its a time for Zitto to have a stake in having his own Estate in Building the so called Tanzania outside politics. Ujenzi wa Taifa kupitia uzio nje ya sura ya siasa ni mgumu sana na muhimu sana kwa mtu mwenye kuipenda kweli Tanzania.So on your Mark!!!! Get Ready!!!! Paaa Huku nyuma sahau vyombo vya HABARI acha kabisa vijembe na kwa kuwa ni kizazi cha dotcom basi kwenye FB yako ni wakati mwafaka wa kuachana na posts za kisiasa na tuanze kuona michango yenye HAIBA ya ukomavu wa Intellegent person na sio Zitto Mwanasiasa.

Ukisikia habari za wanasiasa zipe kisogo subilia Kuevaluate na Analysis. Utajifunza mengi na utafunguka mengi kiasi kuwa utaona aibu kwa yale ambayo wewe uliyoyafanya, kwa hiari yako , au pasipo kujua kuwa umechezeshwa kucheza mziki wa wachagua wimbo....kama kweli unatoka huko utakuwa umesogea hatua kubwa sana.Ila Go and shut Up...Zitto na kama bado uko kwenye ulingo wa siasa kwa 2015/2020 basi Kwisheny Forever...Gone Gone Forever Katika Ulimwengu wa Siasa Za Tanzania na hata wale wa dilisha la mwisho jicho la Taifa nao Watakutupa Pia.
 
In life lazima ku sacrifice ...Ndio maana watu Wanajiuzullu vyeo vyote ...hakuna kusita

sawa, Ila zitto kafukuzwa hajajihudhuru. na jinsi asivyoweza kujiwajibisha mpaka juzi jumatatu alikuwa anasema yeye bado ni mwanachama wa CHADEMA.
 
Bora ahame tu,ni afadhali kula mchicha ukiwa na amani kuliko kula nyama ukiwa huna amani.

Zitto popote uendako tutakuunga mkono. Hatuwezi kuacha kupalilia weledi ulionao. Naamini maslahi ya taifa hili hayatajengwa na chama bali watu wenye kariba ya Zitto.


Wakati wewe ukishikamana usariti na Zitto mimi wadogozangu wawili wamefikisha umri wakupiga kura na tayari wameshajiunga Chadema tupambane kutokea pandezote!
 
Sawa ....usiunge mkono....Tupo tunaounga mkono uamuzi wa chama.Unamuunga mkono zito mfuate huko ACT....Akitoka ACT kwenda UDP mfuate hukohuko pia...hahaahah...childish

Sasa nibaki Chadema kuna nini?zaidi ya wahamasishaji maandamano hao ndio waliobaki.Vp maandamano yajayo tubebe tena mikate manaake hayana kikomo?
 
Huyu msaliti anasubiri nini? amekosa mvuto, kazi yake kupiga pesa ili asaliti, hata wale walio kuwa wanampa pesa wameamua kumtema make anachukua pesa zao afu anashindwa kutimiza azma yao nao wameamua kummwaga
 
Wakati wewe ukishikamana usariti na Zitto mimi wadogozangu wawili wamefikisha umri wakupiga kura na tayari wameshajiunga Chadema tupambane kutokea pandezote!

Hivi amebaki nani Chadema wa kunishawishi kubaki?Mm sishabikii chama as a whole mm ni muumini wawataka maendeleo na wanaotetea maslahi mapana ya taifa hili.
 
Huyu msaliti anasubiri nini? amekosa mvuto, kazi yake kupiga pesa ili asaliti, hata wale walio kuwa wanampa pesa wameamua kumtema make anachukua pesa zao afu anashindwa kutimiza azma yao nao wameamua kummwaga

wewe mwenyewe ukiletewa hizo pesa hutapiga?Kama za ruzuku wenzako wanapiga tena bila woga sembuse za kupewa.!
 
yeye ndio ACT haitaji kufanya haraka ACT ndio inamsubiri hata ikibakia siku moja hakifanyiki kitu bila yeye na mkuu mwenzie LOWASA. Hawa jamaa ndio wamejipanga kuimaliza kwanza CCM halafu CDM Kinafuatia.

You have a point and i can connect the dots! Kabla hata maamuzi ya mahakama kutoka tayari zzk alishasema hatima yake kisiasa itajulikana mwezi March. Kwa maana ya tar 28/03/2015. Ktk speech zake zzk mara zote akiwa Kigoma na Kasulu amewaomba wanyeji wa huko wamuunge mkono kwa maamuzi yake kisiasa.

ZZK kugombea Kigoma mjini na Serukamba Kigoma Kas ni makubaliano yao kisiasa (ccm) na act...under the support of EL.

Tutawambia wanakigoma na watanzania mkwamisho huu wa ukombozi kufanywa na wajanja wa siasa.

Kama zzk hajapata barua toka chadema kupitia hizo hatua alizozitaka zzk kw nini awaage wabunge bungeni leo?


ZZK anaituhumu mahakama kutupilia mbali shauri lake kabla ya muda na bila taarifa kwake.....hili nalo la kuangalia. halijafanywa kwa maslahi ya chadema...after all it was delaying technics
 
when I read these comments nasikia kutapika, natambua ni jinsi gani watanzania wamezoeu upumbavu na kufanywa wapumbavu. Sasa hivi kweli kuna mpuuzi anayetaka Chadema wawe responsible kwa watanzania badala ya wananchama wa chadema? hivi hata hiyo dhana ya political party watu hawaijua wanafikiri ni upambe na kusifiaan ili kupata mkate wao wa kila siku? Zitto ajifunze kwa wanasiasa nguli hivi yule mzazibari wa CCM aliyehamia CUF alipofukuzwa alienda bungeni kuaga? na huyo spika anaruhusu vipi? tunaomba Chadema ama Mbatia wa NCCR aweke zuio la hawa wakina Anna kufanya mambo wanayotaka badala ya kulitumikia taifa. Zitto anategemea bunge litapinga kufukuzwa kwake? hapo ndipo napoamini kuwa kweli ni kanyanja hana ujuzi wala uzoefu wowote wa siasa. Mioyo ya kiburi hukutwa na anguko kubwa. Byebye Mhishimiwa hebu nenda kuko ACT kwanza ukaanza na vita ya Limbu, what a re union na wanafiki wenzako wakina Mkumbwa? na yeye u professor umemshinda saa kaenda kijiweni Twaweza tu work under somebody very strict and progressive, sioni aki last hata huko labda wamuache tu kisiasa kama Rajesh Rajani atakubali kuua misingi aliyoijenga for years na kwa nguvu kubwa
 
kwa taarifa yenu... ZITTO na TEAM LOWASSA wameshapanga yao. LOWASSA anasubiri muda tu nae atimuliwe CCM maaana ameshajulikana mpango wake na ZITTO wa kukimbilia ACT. SOON mtarudi hapa na mtaniambia
 
Basi itakua kama israel,kura zitagawanyika sana iwapo lowasa na zito watatua ACT.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom