Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
kidogo kasogeza MUDA,maana angefukuzwa tokea mwaka jana,ila Mbowe atalipa tu ipo siku,damu ya CHACHA WANGWE haitopotea bure,nakujua wewe wanangu CHADEMA damu damu,mimi sina chama ila kiukweli bado sijaona mbadala wa CCM
Kada wa chama cha mafisi unajikana huna chama umehama ccm lini?
 
Kwenye ukurasa wake wa facebook na hapa nanukuu "Sitaongea jioni hii Bungeni. Spika ameomba niongee siku nyingine. Nitawajulisha itakuwa lini Mungu akipenda" mwisho wa kunukuu.
Mfutieni mpaka atapoenda ACT wanafiki wakubwa nyie
 
Kada wa chama cha mafisi unajikana huna chama umehama ccm lini?
Mimi sina chama kuna vitu CHADEMA nawakubali,ila kwa siasa za chuki na visasi kwa mwanachama mwenzao,kisa tu alionesha nia ya kutaka kugombea nafasi ya juu ndani ya chama,hapo sikubaliani nao,ila nae Zitto hakujifunza aliona mwenzake Wangwe alivyonyolewa,na yeye alikuwa mmoja wa waliopiga kura ya kutokuwa na imani na Wangwe.Zitto naye yamemkuta,Lissu anafuata labda tu asiutake uenyekiti,Slaa nae atafuata kwenye kugombea uraisi.Kazi ipo
 
Wewe ndo mjinda,mnafuata tu msafara wa CHADEMA,Hata hwi kuwa Mtei anawatumia ili kuweka hadhina kwa ajili ya vitukuu na vilembwe wake,huku nyie mkibaki masikini wa kutupwa
chama cha mafisi ccm kipo kwenye mstari wa kifo
 
Mimi sina chama kuna vitu CHADEMA nawakubali,ila kwa siasa za chuki na visasi kwa mwanachama mwenzao,kisa tu alionesha nia ya kutaka kugombea nafasi ya juu ndani ya chama,hapo sikubaliani nao,ila nae Zitto hakujifunza aliowenzake Wangwe alivyonyolewa,na yeye alikuwa mmoja wa waliopiga kura ya kutokuwa na imani na Wangwe.Zitto naye yamemkuta,Lissu anafuata labda tu asiutake uenyekiti,Slaa nae atafuata kwenye kugombea uraisi.Kazi ipo
CHADEMA hatuhitaji kusifiwa na mnafiki kama wewe
 
Hapana hapa Mungu haingii kabisa,mtu anaamua kukatisha uhai wa mtu kisa uenyekiti wa chama,Zitto alitaka kugombea uenyekiti akaitwa na kina Mtei wakamwambia asigombee,sishangai Zitto akiundiwa Zengwe na kuitwa msaliti.Zitto angekuwa msaliti basi angewasaliti kina Mkili enzi zile wanagomea SHILINGI 2000 UDSM.

Kwani alikuwa anakimbilia wapi? chama kama taasisi huwa na malengo ya muda mfupi na mrefu. Kama intelijensia ya chama ikiona uwepo wako kama mwenyekiti utahatarisha uhai wa taasisi watakuondoa kwa namna yoyote ile. Tatizo kubwa ambalo zito limemkumba ni kuwa mikakati mingi amekuwa anawashilishisha wenzie ambao ni "double agents" ndiyo maana ameshindwa kufanikiwa.
 
chama cha mafisi ccm kipo kwenye mstari wa kifo
CHADEMA chama cha mtei,cha ajabu pale makao makuu ni nyumba ya mtei,ila chama kinalipa pango.Kama kweli Mtei ni mzalendo kwa nini chama kinatoa rent?si angejitolea bure tu.Halafu nyie wakosa akili mnachangishwa hela mara movement for change.
 
CHADEMA chama cha mtei,cha ajabu pale makao makuu ni nyumba ya mtei,ila chama kinalipa pango.Kama kweli Mtei ni mzalekwa nini chama kinatoa rent?si angejitolea bure tu.Halafu nyie wakosa akili mnachangishwa hela mara movement for change.
Habari za kufukuzwa kwa Zitto ni habari njema kwenu au habari mbaya kwenu?
 
mie huwa siamini "conspiracy theories" mtu akifa amekufa hata tufatute sababu hawezi kurudi. Nakumbuka mkapa alipofanya ziara USA liulizwa kuwa inasemekana Kolimba aliuawa na chama yeye analiongeleaje hilo. Aliwajibu kama Mungu asingetaka Kolimba afe asingekufa kwa namna yoyoye ile. Hivyo kazi ya Mungu haina makosa.

Msipende kumsingizia mungu hata katika matendo yetu ya kishenzi tunayoyafanya
 
Kwani alikuwa anakimbilia wapi? chama kama taasisi huwa na malengo ya muda mfupi na mrefu. Kama intelijensia ya chama ikiona uwepo wako kama mwenyekiti utahatarisha uhai wa taasisi watakuondoa kwa namna yoyote ile. Tatizo kubwa ambalo zito limemkumba ni kuwa mikakati mingi amekuwa anawashilishisha wenzie ambao ni "double agents" ndiyo maana ameshindwa kufanikiwa.
Mhuuuum si wangeacha agombee ili demokrasia iamue?sera zake ndo zingemfanya ashindwe,na sio kuambiwa na wenye chama asigombee.Wangwe ndo alikuwa kiboko ya Mbowe,na angegombea uenyekiti yule,sema Mbowe akamterminate.
 
Zitto ameshakufa kisiasa

Haiitaji uwe genius kuangalia jinsi nguvu inayotumika kumchafua zito, mwenye maarifa ya kutafakari atajiuliza kwanini huyu sio shibuda, jibu moja tu zito ni wa kitambo sana na mfuasi wa kizazi cha sasa ni kama leo uje ufananishe the great Zidane na wayne rooney pamoja na magoli yooote, najua sanasana utachonijibu hapo ni kwa mikatomikato tu.
 
WaCHAGA WATAFANYA SHEREHE SASA, , , , , wengi wetu tulipenda chadema sababu ya zitto.
Uliipenda CHADEMA kwa sababu ya Zitto kumbe wewe ni bendera fuata upepo nenda naye Act kwa wasaliti wenzenu .
 
Haiitaji uwe genius kuangalia jinsi nguvu inayotumika kumchafua zito, mwenye maarifa ya kutafakari atajiuliza kwanini huyu sio shibuda, jibu moja tu zito ni wa kitambo sana na mfuasi wa kizazi cha sasa ni kama leo uje ufananishe the great Zidane na wayne rooney pamoja na magoli yooote, najua sanasana utachonijibu hapo ni kwa mikatomikato tu.
Mnampa sifa za kinafiki kwa nini msimchukue huko ccm akawa mwenyekiti wa ccm taifa.
 
Mhuuuum si wangeacha agombee ili demokrasia iamue?sera zake ndo zingemfanya ashindwe,na sio kuambiwa na wenye chama asigombee.Wangwe ndo alikuwa kiboko ya Mbowe,na angegombea uenyekiti yule,sema Mbowe akamterminate.
Mawazo ya kijinga
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom