Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Kwa Mtanzania asiyejua mchango wa Zitto katika Taifa hili ni ana chuki binafsi na huo ndio ukweli. Inawezekana ndio mwenye mchango mkubwa kuliko Mbunge yeyote yule wa CHADEMA katika suala zima la mustakabali wa Taifa hili.
Na ule umaarufu wake kisiasa ndio umemfanya apate nyadhifa mbalimbali za Serikali sasa kuhusu hili hawa wenye Saccoss hii kitu hawapendi kabisa wanaona anakuwa maarufu kuliko wao au ukizingatia sio wa Kaskazini na kubwa zaidi dini yake.

Huo ndo ukweli mchungu.

Yawezekana ikawa ndo mbunge pekee toka 1964 aliyewa-inspire vijana wengi zaidi kuingia kwenye siasa kutokana na uwezo wake kujenga hoja nk
 
ImageUploadedByJamiiForums1426786817.894565.jpg
Angalia Mbunge wa CHADEMA ashakula VIJITI vyake vya Soko matola anaona sawa tu anachoandika. CHADEMA mna safari ndefu sana na wabunge wenu.

ImageUploadedByJamiiForums1426786937.391253.jpg
Mwingine huyu hapa ameshavuta VIJITI vya Moro wanajipongeza na BIEREEE hadi viatu kachanganya. Teh teh teh sasa hawa vifungu vya katiba wataelewa kweli au ndio kutaka wabunge ilimradi wana Upepo kwa Wananchi.
 
Vipi wale wabunge mwenyekiti mbowe aliwapanga kwa ajili ya kumzomea Zitto itakuaje sasa?yani mambo mengine ni aibu tupu.
 
Kwenye ukurasa wake wa facebook na hapa nanukuu "Sitaongea jioni hii Bungeni. Spika ameomba niongee siku nyingine. Nitawajulisha itakuwa lini Mungu akipenda" mwisho wa kunukuu.
 
baada ya kufukuzwa zitto,chadema yapata viti vingi zaidi serikali za mitaa!what does that mean to you,zitto followers?
 
Mkuu umeongea ukweli,Zito kapata kipaji kutoka kwa Mungu hawawezi kuzuia kipaji chake,na huu ni mwanzo tu pale ufipani watu watapakimbia we subiri.

Hakika ni chama kimoja cha hovyo sana kilichowahi kutokea ndio maana hawataki kupelekwa mahakamani na Mwanachama.
 
Aongee, asiongee inatuhusu nini sisi katika changamoto zetu za kutafuta ugali wa kila siku. Akwendreeeeee zake huko.
 
Huo ndo ukweli mchungu.

Yawezekana ikawa ndo mbunge pekee toka 1964 aliyewa-inspire vijana wengi zaidi kuingia kwenye siasa kutokana na uwezo wake kujenga hoja nk
hoja zipi?upuuzi wa kusema ana majina ya mabilioni ya uswiss?yapo wapi majina?
 
View attachment 236002
Angalia Mbunge wa CHADEMA ashakula VIJITI vyake vya Soko matola anaona sawa tu anachoandika. CHADEMA mna safari ndefu sana na wabunge wenu.

View attachment 236004
Mwingine huyu hapa ameshavuta VIJITI vya Moro wanajipongeza na BIEREEE hadi viatu kachanganya. Teh teh teh sasa hawa vifungu vya katiba wataelewa kweli au ndio kutaka wabunge ilimradi wana Upepo kwa Wananchi.

Naona Mbunge Anaringishia shangingi, Kweli Ganja ni noma!
 
Huo ndo ukweli mchungu.

Yawezekana ikawa ndo mbunge pekee toka 1964 aliyewa-inspire vijana wengi zaidi kuingia kwenye siasa kutokana na uwezo wake kujenga hoja nk

Chama kajiunga nacho tokea kijana mdogo sana na ana jasho lake kubwa sana ndani ya kile chama lakini wakuja Jambazi Lema aliyetoka TLP na huyu Pimbi wa Singida aliyehama chama makini na wengine wote kuanzia padri SILAHA
 
Masikini Zitto amebaki kama yatima CCM wanaitumia hiyo situation kumchezea wanavyotaka kama Joyce wowowo.
 
Saccos ya Mtei inazidi kusambaratika

mahaba kibao kwa mzee Mtei!mtoto si riziki wewe,unapeeenda wazee,yaani ukija humu bila kumtaja Mtei,Slaa unabaki unawashwa.Poleni sana,misukule ya lumumba ndani ya Chadema inazidi kusambaratishwa.
 
Bora ahame tu,ni afadhali kula mchicha ukiwa na amani kuliko kula nyama ukiwa huna amani.

Zitto popote uendako tutakuunga mkono. Hatuwezi kuacha kupalilia weledi ulionao. Naamini maslahi ya taifa hili hayatajengwa na chama bali watu wenye kariba ya Zitto.

Una maana nyama ni zaidi ya mchicha? Kwangu, ni heri kula nyama ukiwa na amani kuliko kula mchicha ukiwa huna amani. Keki kwako ni mkate kwa mwingine na kinyume chake ni sawa?
 
View attachment 236002
Angalia Mbunge wa CHADEMA ashakula VIJITI vyake vya Soko matola anaona sawa tu anachoandika. CHADEMA mna safari ndefu sana na wabunge wenu.

View attachment 236004
Mwingine huyu hapa ameshavuta VIJITI vya Moro wanajipongeza na BIEREEE hadi viatu kachanganya. Teh teh teh sasa hawa vifungu vya katiba wataelewa kweli au ndio kutaka wabunge ilimradi wana Upepo kwa Wananchi.

Sugu bana, hajafanya chochote mbeya, bange mbaya sana
 

Kweli... anajua kuzungusha hao VIONGOZI wa NCHI HII wawe wa UPINZANI au CHAMA TAWALA...


Where is NYERERE? MBUNGE iso UMIMI ni Wananchi anaowawakilisha...

USA nchi yenye KATIBA IMARA na BUNGE linalofuata SHERIA na sio U-MIMI... Wasingeruhusu MICHEZO KAMA HII

Kwahiyo na MTU MWINGINE pia akipata kama ya ZITTO pia atapewa MUDA wa kuongea kwenye BUNGE TUKUFU LA WANANCHI HURU wa TANZANIA???

Zitto katika wanasiasa wa zama hizi ni level za juu sana kwa vyama vyote ,ndo mana taifa lote linajadili ,Zitto ni MTU mzito ,ni tumaini la wanyonge kuliko chadema
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom