Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Labda saa mbili ya kesho! Wabunge washatoka ukumbini
 
Spika kaongeza nusu saa ktk wakati wake wa kuendesha kipindi cha kikao cha bunge leo. Bila shaka atakuwa anataka mzalendo na kijana mpambanaji aitumie nusa saa hiyo kuaga bunge.

Aage tu mbona hata komba aliagwa
 
Chadema mmesahau kuwa lile ni bunge la Watanzania na sio bunge la Chadema. Zitto kaingia bungeni kama mwakilishi wa Watanzania na siyo mwakilishi wa wanachama wa Chadema. Yeye kama mwakilishi ana haki ya kutoa hoja au jambo lolote bungeni kwa kufuata taratibu na kanuni za bunge. Pale si ofisi ya Chadema kwamba anafuata matakwa ya Mbowe. Hata hao Chadema wakitoka bungeni ni kazi bure kwa sababu hajaenda pale kuongea na wanachadema bali amekwenda kuongea na wananchi.
Achana na hao vilaza wa CHADEMA
 
This guy loves attention

mimi hapa nishategesha mitambo kurekodi na kusimamisha shughuli zangu kisha kama kawa jamaa anakuja kuni dissapoint

Ngoja niendelee kum stalk waziri Angela Kariuki mie

1024px-Angellah_Kairuki.jpg
 
Njaa ya sifa ni kitu kibaya sana........! Kwisha habari yko ccm hawana muda tena na ww!
 
Ccm ndio mnahangaika naye sijui kwa nini hamumchukui awe mwanachama wenu..mnapanuapanua tu midomo bila sababu hapa
Kwani nyie si mmeshatangaza kumfukuza, haya mapovu humu ndani ya nini?
 
akishafutwa uanachama Chadema na JF pia apigwe ban

tumeacha kufanya shughuli zetu kwa sababu yake yeye haya mambo gani jamaa
 
ZITTO ni ICON ya TAIFA LETU, , , , Ufisadi mwingi umevumbuliwa na ZITTO na wala sio siraha wala freemason mbowe. kiukweli siraha hana mvuto wa urais hapa duniani hata iwe somali
 
Usaliti wako utakutokea puani... Dhambi ya usaliti ni mbaya sana. Umefanya jambo baya sana kipindi watanzania wanategemea mabadiliko katika nchi hii.

Kumbe una undimila kuwili. Unang'ata upande mmoja mwingine unapuliza.

Sitakaa niamini tena kauli yyote kutoka kwako baada ya kugundua unafiki wako.
 
Umeona ee hata wewe ulikuwa upande wa mbowe mtakimbia wengi
Soma posts zangu zote,sijawahi kuwa upande wa fisadi Mbowe hata siku moja?Mbowe mwizi,anakidai chama kila siku,nafasi yake ya uenyekiti hanaga mpinzani,ukimpinga tu umekuwa adui,Mbowe ni useless kabisa
 
Kanuni zinasemaje kwenye hili wadau❓❗❗❗
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom