Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
ivi ni lazima aage kwa kuutubia bunge?'si atuagie tu uko twita
au na yule mzenji alipewa heshima kuutubia?
 
View attachment 235990
Wamepima joto nadhani wameona lipo juu wakaufyata!


Kweli... anajua kuzungusha hao VIONGOZI wa NCHI HII wawe wa UPINZANI au CHAMA TAWALA...


Where is NYERERE? MBUNGE iso UMIMI ni Wananchi anaowawakilisha...

USA nchi yenye KATIBA IMARA na BUNGE linalofuata SHERIA na sio U-MIMI... Wasingeruhusu MICHEZO KAMA HII

Kwahiyo na MTU MWINGINE pia akipata kama ya ZITTO pia atapewa MUDA wa kuongea kwenye BUNGE TUKUFU LA WANANCHI HURU wa TANZANIA???
 
mh.zzk maisha popote.tahadhari km vp usioongee ya mambo ya cdm.pili ili udumu ktk siasa vyemausihamie ccm.watajua ww mamluki
 
Soma posts zangu zote,sijawahi kuwa upande wa fisadi Mbowe hata siku moja?Mbowe mwizi,anakidai chama kila siku,nafasi yake ya uenyekiti hanaga mpinzani,ukimpinga tu umekuwa adui,Mbowe ni useless kabisa

We ni nani tena?
Hata aibu huna mbowe eti anang'ang'ania nafasi ya uenyekiti vipi kuhusu mrema?
Lipumba je?
Mmekalia kuti kwa ushupavu wa kamanda mbowe sasa hivi mnaleta propaganda za kizamani aibu!
 
Vipi hamad rashid naye atapewa nafasi ya kuaga bunge?
 
Kasoma alama za nyakati na baada ya kuona dalili si nzuri akaamua kujiongeza.

kwa hiyo kutambulika kama mbunge kutaisha tu atakapohutubia Bunge?

Makinda aache kucheza au atamkaribisha akiwa si tena mheshimiwa!
 
We ni nani tena?
Hata aibu huna mbowe eti anang'ang'ania nafasi ya uenyekiti vipi kuhusu mrema?
Lipumba je?
Mmekalia kuti kwa ushupavu wa kamanda mbowe sasa hivi mnaleta propaganda za kizamani aibu!
Goooooosh,kwa vile Mrema,Lipumba ni wenyevyiti maisha,basi na Mbowe,mimi nilifikiri CHADEMA ni chama cha democrasia?basi mpaka hapa CCM haijapata mbadala wa kumreplace.
 
We ni nani tena?
Hata aibu huna mbowe eti anang'ang'ania nafasi ya uenyekiti vipi kuhusu mrema?
Lipumba je?
Mmekalia kuti kwa ushupavu wa kamanda mbowe sasa hivi mnaleta propaganda za kizamani aibu!

Acha ujinga wewe,Nani hajui kuwa Mbowe anajikopesha pale ufipa?
 
Chama Cha Mafisi kina mbwembwe.mwaka huu sijui wajee na propaganda gani Wtz wawaelewe.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom