Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
angetaka uawanachama wake angekata rufaa baraza kuu au mkutano mkuu ingemsaidia kubuy time, vilevile wangeweza kuyamaliza ndani ya chama lakini aliona huko hawezi pata haki. Je huko mahakamani amepata haki aliyotaka?
kidogo kasogeza MUDA,maana angefukuzwa tokea mwaka jana,ila Mbowe atalipa tu ipo siku,damu ya CHACHA WANGWE haitopotea bure,nakujua wewe wanangu CHADEMA damu damu,mimi sina chama ila kiukweli bado sijaona mbadala wa CCM
 
Hatimae utabiri wa mh Wassira unakaribia kutimia
 
Hivi Dr Slaa si nilisikia ana ziara Kahama, mbona hasikiki?
 
Spika ameniomba niongaa siku nyingine ha ha ha ha jaman haya kama kweli kakuomba kesho nayo siku
 
Hivi Dr Slaa si nilisikia ana ziara Kahama, mbona hasikiki?

Mkewe anakesi ya kujibu, na zito ndo hivyo amezidi kuwa mzito, ukijumlisha na mateso waliompa kagenzi, naamini muda sio mrefu mtei ataiweka SACCOS yake kwenye soko la hisa la DSE maana wanataka kumtia hasara.
 
Mnaofikiri chadema itakufa kwa kuondoka kwa zitto mna mtindio wa ubongo.
Mafanikio makubwa iliyonayo chadema leo yamepatikana baada ya zitto exit.
Msitudanganye na vitisho vya kishenzi.
Tangu lini nyau katishia pussi?
 
kidogo kasogeza MUDA,maana angefukuzwa tokea mwaka jana,ila Mbowe atalipa tu ipo siku,damu ya CHACHA WANGWE haitopotea bure,nakujua wewe wanangu CHADEMA damu damu,mimi sina chama ila kiukweli bado sijaona mbadala wa CCM

mie huwa siamini "conspiracy theories" mtu akifa amekufa hata tufatute sababu hawezi kurudi. Nakumbuka mkapa alipofanya ziara USA liulizwa kuwa inasemekana Kolimba aliuawa na chama yeye analiongeleaje hilo. Aliwajibu kama Mungu asingetaka Kolimba afe asingekufa kwa namna yoyoye ile. Hivyo kazi ya Mungu haina makosa.
 
Mjiandae kisaikolojia, maana biashara ya ukoo ndo hivo imeingia doa. Umejiandaa kufanya michongo gani? Sio mbaya kilimo utaweza maana wengine hapo ufipa mlishasahau hata kilimo cha migomba naamini utosahau jembe ulipolihifadhi.
 
View attachment 236002
Angalia Mbunge wa CHADEMA ashakula VIJITI vyake vya Soko matola anaona sawa tu anachoandika. CHADEMA mna safari ndefu sana na wabunge wenu.

View attachment 236004
Mwingine huyu hapa ameshavuta VIJITI vya Moro wanajipongeza na BIEREEE hadi viatu kachanganya. Teh teh teh sasa hawa vifungu vya katiba wataelewa kweli au ndio kutaka wabunge ilimradi wana Upepo kwa Wananchi.
Teh teh teh hawa wahuni ndiyo tegemeo la Chadema kwenye uchaguzi ujao.
 
Zito alilihutubia Taifa kupitia MWANDIGA lakini CD imebuma. CCM wamemtafutia forum nyingine/BUNGE, asipokuwa mwangalifu huko ndiko liliko kaburi lake la kisiasa!!! Asicheze na CCM, atulie!! Asifuate ushabiki wa watu wanaoiogopa CDM. Chadema haitatikisika ng'ooo!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom