Bengal
JF-Expert Member
- Aug 29, 2018
- 26,292
- 28,722
Anajivua gambašNdio anajua leo au anataka maneno tu
Anajivua gambašNdio anajua leo au anataka maneno tu
Kaolewa kwanza ndio uje uongee na wanaume!!Tunachojua Maguu ni fisadi, katili, ni fisadi kuliko rais yeyote yule awaye TZ
Kampuni ikisajiriwa matarajio ni kupata kazi serikalini na sekta binafsi ili kutimiza matarajio ya wanahisa ambayo ni kupata faida.Ulitegemea mayanja wakatae tender za serikali simply mwenye kampuni ni Rais.Mmepotea badala ya kupoteza legacy ya legendary nendENI TRA kaangalie kama kampuni inalipa Kodi au laengine ni porojo tu na uvivu wa kufikiria.HAPA KAZI TUKampuni husajiliwa,
Je ilisajiliwa nawakurugenzi na Simba Yuda akiwemo?
Mbona makampuni mengi tu yapo kwa vivuli vya watumishi was serekale.why Magu tu
Mbona unapanic?umesikia CAG alivyosema kuhusu huo uwanja?na ATCL wamesitisha safari za Chato hakuna abiria wewe unachekelea tu.Sasa amejua Leo sisi tunachofurahia ni uwanja upo ishu anamiliki mama yake zito wala nani hayatuhusu
USSR
Mayanga apambane na hali yakeAkiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.
Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?
Nchi ngumu sana hii!
Mayanja ni kampuni hali.Pambana na hali yako binafsi.Kama kuna tatizo la compliance nenda mahakamani, pia usisahau shitaki kampuni za wachina wanaojenga SGRMayanga apambane na hali yake
Sijakutana na muoaji badoKaolewa kwanza ndio uje uongee na wanaume!!
Mnajidanganya. Mayanga ilibebwa sana na mwendazake. Apambane na hali yakeMayanja ni kampuni hali.Pambana na hali yako binafsi.Kama kuna tatizo la compliance nenda mahakamani, pia usisahau shitaki kampuni za wachina wanaojenga SGR
Lakin ufisad ,ukatil ndo umetufany tujengeke kiakil na kimwil bigup Sana magufuriTunachojua Maguu ni fisadi, katili, ni fisadi kuliko rais yeyote yule awaye TZ
Wanatamaa hao mading wanakitaka kiti ngoja 2025 atabak mwenyew coz sahiv anasuppotiwa ili watu wasipoteze nafas zaoMama Samia na genge lake la wahuni wananikumbusha akina Mbowe muda waliotumia kumtukana na kumkejeli Dkt Magufuli, ilipofika 2020 Mbowe na wahuni wenzake wakajikuta hawana ajenda mara eti kura sijui zimefanyeje mara ohhh, sasa huu mchezo umehamia CCM ndani, Mama kuna kundi la wahuni lina mshauri vibaya ili apoteze muda kumshutumu marehemu ikifika tu 2025 watamuambia hakubaliki, then watasema inabidi atafutwe anayekubalika. Hakika Mama hawajui hao ambao anawaita washirika wake watampoteza mchana kweupe
Sahiv ukiangalia hakuna point itakayo mfany magu haonekane ana hatia kwa sababu kila anaejalibu kuonesha makosa ya magu vitu alivyo fany magu vinaonyesh waz hana hatia magufur alikuwa mwamba tenah mwamb imaraAlianzisha yeye kushambulia wastafu bila kuwafunga alikuwa anaongea uongo yeye magu hakuna mtu alimtukana kama jk kama alikuwa na ushahidi nayeye magu alikuwa rais alitakiwa amfunge alitupigia makele sana jamaa yule hata kama yeye asikii wala kujibu familia yake isikie na jamaa zake wasikie jamaa katika utawala wake wavuvi alitutesa sana
Ni zaidi ya mwaka tokea lijifie ila kuna saa siamini kama kweli tuko tena huruLakin ufisad ,ukatil ndo umetufany tujengeke kiakil na kimwil bigup Sana magufuri
CAG report,Sahiv ukiangalia hakuna point itakayo mfany magu haonekane ana hatia kwa sababu kila anaejalibu kuonesha makosa ya magu vitu alivyo fany magu vinaonyesh waz hana hatia magufur alikuwa mwamba tenah mwamb imara
Uhuru gan unao utaka sas magu mlisema anawabana mam je ndo muwe huru sahiv sasNi zaidi ya mwaka tokea lijifie ila kuna saa siamini kama kweli tuko tena huru