Zitto Kabwe: Mayanga Construction ni kampuni ya hayati Magufuli!

Zitto Kabwe: Mayanga Construction ni kampuni ya hayati Magufuli!

Ni shida sana kujiita kiongozihuku ndani yako unawabagua watu kwa kigezo cha dini.

Ni mbaya zaidi pale wanapokuwepo wafuasi wanaoshabikia siasa kwa kufuata mrengo wa dini
 
Zitto anamiliki tunguli na hirizi
Jana mida mibovu kuna uzi ulikuwemo humu ulikua unazungumzia afya ya nyepesi hatari tupu kumbe jamaa yuko hivyo halafu bado haishi kujaa chuki namna hiyo??
 
Maovu ya JPM ndio kwanza yanaanza kuonekana, bado kuna uozo unakuja na watu wstashangaa sana.
 
Kabisa,mfano mdogo tu,wenzetu hapo jirani Kenya huwa wanatuponda kwa mambo mengi ila moto wa JPM waliuelewa haswa mpaka kutamani angalau awe raisi wao kwa mwezi mmoja...
Hakika alikuwa Shujaa wa Afrika.
 
Legacy ya JPM si ya kimchezo mchezo, yani hadi leo hii hawaamini mwamba wa dunia miaka 6 tu maendeleo tele kuliko awamu zote [emoji28]

Yani Mtu ni Fisadi, Mwizi, Nduli lakini bado katoboa hadi kuifikisha TZ uchumi wa kati [emoji23]

TZ inahitaji Marais aina ya JPM wengi sana ili irudi tena uchumi wa kati [emoji1787]
Uchumi wa kati upi?
 
Samia JIFUNZE kwa mwenzio [emoji16][emoji16][emoji16].
Na uwaone ndugu zako watanzania walivyo .
Ukiondoka utasemwa
 
Walipambana na Magufuli akiwa hai wakachemka! Wakasubiri afariki! Wamejaribu kupambana na kaburi lake bado wamechemka! Waulize wizara ya afya watakuambia jinsi watu walivyoshika maelekezo ya Magufuli kuhusu corona!! Hachanji mtu hapa! havai MTU barakoa hapa!! huvaliwa kwenye hafla za kitaifa tu mbele ya kamera kuwafayia usanii màbeberu!
Nje ya mada tafadhari.....
Eti tutavaaa barakoa mbele ya kamera kuwahadaa mabeberu. Wasukuma tangu lini mtaacha kuwa waoga????????
Emu kama wewe mwanaume umeamua kukataa kuvaa barakoa unaogopa nini ukiona kamera uvae kuwa hadaa mabeberu????
Acheni uoga usiokuwa na maana kama mbwai mbwai tuu sio unaona kamera unaufyata ndo nini sasa?????
 
Sahiv ukiangalia hakuna point itakayo mfany magu haonekane ana hatia kwa sababu kila anaejalibu kuonesha makosa ya magu vitu alivyo fany magu vinaonyesh waz hana hatia magufur alikuwa mwamba tenah mwamb imara
Kwako wewe unaona hivyo lakini pamoja na kufanya hayo alikuwa mtu wahovyo hakupenda elimu aliipenda kinafiki alitaka kuturudisha nyuma kielimu kwasababu asilimia kubwa ya watz niwakulima wadogo tena wajembe la mkono wanahajitoa kusomesha Mtoto alafu Mtoto anapata digrii unamambia ajiajiri bila hatamtaji na anakuwa kachukuwa nguvu yote yamzee l nyumbani lakini ndio hivyo kijana hana kazi je Mzee atachukua tena Mdogo wakijana nayeye apelekwe shule kama kweli Mzee huyo anajipenda ? Sasa hapo jamaa magu anastahili kusifiwa? au kulaniwa.
 
Unataka nijibu nini kwa mtu aliyeleta allegations bila uthibitisho?

Kama Mayanga ni ya Magufuli kweli aweke ushahidi mezani, simple tu, sio kelele kila siku kama chawa.

Hizo hearsay huwa zinashangiliwa na vilaza wa sampuli yako tu.
Ujue nashindwa Kuelewa Serikali ya Huyu Jumong kukaa Kimya aliekuwa Rais Wa Nchi Kushambuliwa Hivi.
.
Magufuli Alikuwa ni Rais Wa Nchi.
Mme Wa Mtu
Baba Wa Watoto Kadhaa.
.
Sidhani kama familia yake inafurahi Kila siku Kusikia baba Yao au Janet Kusikia Mme Wake akisemwa Vibaya Hivi.
.
Magufuli Ndani ya miaka 6 amefanya Yale Ambayo ameyafanya Akiwa kama mwanadamu amekosea na Mengine amepatia.
.
Kila Wao wakipata forum wanamsema viabaya Mzee Wawatu, Ni Vile Tu Familia Haiwezi Kusema Lakini Hawajiskii Vizuri na Haya Mashambulizi kwa Mtu ambae hawezi kuyajibu.
.
Jumong na watu wake wampumzishe Huyu Mzee Wawatu Ili Wao Waliobaki waendeleze mabya na mazuri ya Mzee jpm
 
Kwako wewe unaona hivyo lakini pamoja na kufanya hayo alikuwa mtu wahovyo hakupenda elimu aliipenda kinafiki alitaka kuturudisha nyuma kielimu kwasababu asilimia kubwa ya watz niwakulima wadogo tena wajembe la mkono wanahajitoa kusomesha Mtoto alafu Mtoto anapata digrii unamambia ajiajiri bila hatamtaji na anakuwa kachukuwa nguvu yote yamzee l nyumbani lakini ndio hivyo kijana hana kazi je Mzee atachukua tena Mdogo wakijana nayeye apelekwe shule kama kweli Mzee huyo anajipenda ? Sasa hapo jamaa magu anastahili kusifiwa? au kulaniwa.
Ukiangalia ki upana magufur alitak Tanzania iwe ya viwand kwa sababu alion watanzania weng wana elimu but kaz ndo hamn lakin kwa mtazamo wang mm magu kama angalikuwepo hai bac angeweza kulipunguz hili angalau kwa kias we angalia iliwafany vijan kuto kutegemea elimu kwa kuw ni kwer elimu tulikuw nayo lakin vitendea kaz hatukua navyo asa usiseme alikosea na wakat mtu alikuw ana watesekea wananchi
 
Leteni evidence kama ni ya JPM sio blahblah tu. Zitto anafikiri chakuazima kinasitiri matako..asubiri muda tu. Jumba bovu limeegeshwa kumuangukia mtu. Siasa za Tanzania ni ngumu sana
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Construction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport ni ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wowote au ni uzushi uliozoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Mbona hakusema wakati Magufuli yuko hai?
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Construction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport ni ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wowote au ni uzushi uliozoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
MAYANGA WAJITOKEZE WATUAMBIE
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Construction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport ni ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wowote au ni uzushi uliozoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
ni kweli ni ya Jiwe
 
Back
Top Bottom