Zitto Kabwe: Mayanga Construction ni kampuni ya hayati Magufuli!

Zitto Kabwe: Mayanga Construction ni kampuni ya hayati Magufuli!

Magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Ni motoooooooooooooooooooooooooooooooooooooo aliujua upumbavu was zito ndiyo maana hakukuchekea kabisa,pili wewe ndo umehongwa vihela na serikali kwamba ndo umchafue magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mnafiki mkubwa wewe mbona sisi hatukwambiii mama yako kuwa alikuwa anatembea anapiga honi makalioni mfyuuuuuuuu Bora ufisadi was magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kuliko ufisadi wako uliofanya ukiwa PAC ulikuwa unawatishia mawaziri kuwalipua wanakuhonga hela eti unyamaze , magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii alikujua na CCM wanakujua Bei yako wamekupa vihela Tena mrundi wewe kajizike karibu na kaburi la mama yako eeeeeeee tunasimama na magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii eeeeeeee,Bora ufisadi was magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii vitu tangible tunaviona kuliko mabilioni ya PAC ulokula wewe
 
Japo kuwa Hayati Rais Magufulia ametangulia, lakini ana historia yake katika Historia ya TZ. Na kila historia ya mtu kuna kila upande, ni vizuri tukayakubali yote mazuri na mabaya, na tukayaweka kwenyi mizani na tukaangalia yapi yalikuwa mengi.

Kuyazungumzia mabaya yake sio kumtusi wala ubaya, bali ni mafunzo kwa viongozi wa sasa na wajao, wayajue na wasiyafanye, kwani ni mabaya.

Hatuna budi kukubali Hayati alikuwa mwanadamu na lazima alikuwa na mapungufu yake.
 
Magufuli ni Rais bora kabisa kuwahi kutokea.
Kabisa,mfano mdogo tu,wenzetu hapo jirani Kenya huwa wanatuponda kwa mambo mengi ila moto wa JPM waliuelewa haswa mpaka kutamani angalau awe raisi wao kwa mwezi mmoja.
Kwenye mitandao yao tuliona, Nigeria,South Africa,mpaka huko kwa wazungu..uzuri huko kote tuna marafiki waliotupa habari jinsi gani JPM alivyokuwa anasifiwa.
Nimekumbuka hii,ilitrend sana duniani
#what Magufuli would do?
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Zitto asitusumbue kama ana ushahidi aende mahakamani vinginevyo akae kimya

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Ingependeza kama angeweka na clues kuonesha ni ya Magu afu ndio tuanze bishania ukweli au uongo wa kauli yake. Otherwise ni muendelezo wa kupambana na asiye na uwezo wa kujitetea (mfu).
 
Concentrate on the allegations, to prove them right or wrong.
Dont attack the messenger, it a poor defence.
Unataka nijibu nini kwa mtu aliyeleta allegations bila uthibitisho?

Kama Mayanga ni ya Magufuli kweli aweke ushahidi mezani, simple tu, sio kelele kila siku kama chawa.

Hizo hearsay huwa zinashangiliwa na vilaza wa sampuli yako tu.
 
Ingependeza kama angeweka na clues kuonesha ni ya Magu afu ndio tuanze bishania ukweli au uongo wa kauli yake. Otherwise ni muendelezo wa kupambana na asiye na uwezo wa kujitetea (mfu).
Nimesoma michango yote katika mada hii. Huu wa kwako ndio pekee wenye busara na hekima.
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Nilichojifunza mimi ukiwa mwanasiasa jitahidi chukiana na watu wote ila usikanyage milija yao ya ulaji

Jpm kinachomponza ni kubania wanafiki kama Zitto kula katika awamu yako ya tano

Jpm ananyooshwa aisee
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Zito ni mpumbavu tu kama wapumbavu wengine
Haya... Tuseme Mayanga ni kampuni ya JPM ndio, basi atuambie 'imepewa tenda ngapi'- hebu aorodheshe hapa.
Zito ni mtaalamu wa takwimu atoke mbele atuambie kulikuwa na miradi ya thamani kiasi gani iliyojengwa awamu ya JPM na Mayanga amepewa % ngapi?
Kwamba tunajua kulikuwa na UJENZI NA UKARABATI wa miradi kadhaa.. Je;
Barabara ngapi?
Madaraja mangapi?
Viwanja vya ndege vingapi?
Maofisi ya taasisi na idara mangapi?
Mahospitali mangapi?
Mazahanati na vituo vya afya vingapi?
Mashule mangapi?
Mavyuo mangapi?
Mabweni mangapi?
Masoko mangapi?
Stendi za mabasi ngapi?
Maofisi ya Majiji manispaa miji wilaya ngapi?
Bandari ngapi?
Vivuko vingapi?
Meli ngapi?
Maghala mangapi?
Miradi mingine kapewa mingapi?
Angalie hata kwenye miundo mbinu ya Maji na umeme REA pia kulikuwa na Miradi sawia.

Aidha ktk utekelezaji wa miradi aliyopewa;
Kuna miradi aliitelekeza akiwa amelipwa?
Alishindwa kumaliza ndani ya muda ukilinganisha na wenzie..?
Je alizidisha gharama ukilinganisha na wenzie..?
Je haikuwa na ubora kwa mujibu wa BOQ..?
Je, akifanya ranking, Mayanga ni kampuni ya ngapi kwa kupewa tenda nyingi nchini??

Mbona wabongo wajinga kiasi hiki..
Chuki hizi ndio zitafanya tuongeze wanachama ACT??
Zito awaachie kina Mdude Chadema siasa za kishamba hizi its too low kwa hadhi yake...
 
Aliharibu kampuni zote ,ikabaki mayanga kuchukua kila tends bila ushindani
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Ni kweli maana aliyekuwa anausumamia ni shemwji yake
 
Unataka nijibu nini kwa mtu aliyeleta allegations bila uthibitisho?

Kama Mayanga ni ya Magufuli kweli aweke ushahidi mezani, simple tu, sio kelele kila siku kama chawa...
Tatizo lako ni la watu msio na akili sana.

Cannot read between the lines, kila kitu mwataka kuwa spoon fed.

Hata jumba linapowaangukia hamjui sababu kwa vile reasoning capacity ni sawa na hakuna.
 
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.

Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?

Nchi ngumu sana hii!
Hilo mbona kinajulikana siku nyingi tu. Jamaa alikuwa fisadi wa kutisha ndio maana aliziba watu midomo. Wajinga wengi bado wanamwita shujaa mzalendo badala ya mwizi mwehu
 
Back
Top Bottom