Mbona Zitto yuko busy sana na Magufuli?
Kama Mayanga Construction ni ya Magufuli atoe vielelezo kuthibitisha hilo, aweke documents mezani, sio hizi kelele zake za kila siku kumuhusu marehemu, huyu mtu anatumwa.
Naamini Zitto anamtumia Magufuli kama ngao yake ili kuficha uswahiba wake na mtawala aliyeko madarakani sasa.
Ajue tunataka Katiba Mpya ile rasimu ya Warioba, na wala sio tume huru; asitucheleweshe na lawama zake kwa marehemu za kila siku.
Kama ni kashfa hata Zitto alikuwa na zake pia, yale mapesa aliyopewa akiwa mwenyekiti wa PAC hatujasahau, pia anapewa mapesa na serikali iliyoko madarakani ili kudhoofisha upinzani, ajibu haya.
Ripoti ya CAG imetoka juzi, upigaji kila kona, amwambie rafiki yake awachukulie hatua wezi, sio kuimba Magufuli kila siku.
Tatizo lake Magufuli hakumuhonga kama anavyohongwa sasa na marafiki zake walio madarakani, ndio maana ameamua kuwa chawa wao ili kuwalinda, unafiki hata kama ni kipaji chake, apunguze kidogo.