Na ni fisadi aliyekubuhu kweli kweliMagufuli ni Rais bora kabisa kuwahi kutokea.
Amefanya mazuri ila udiongezee, miaka 6 sawa na awamu zote ni uongo!!!Legacy ya JPM si ya kimchezo mchezo, yani hadi leo hii hawaamini mwamba wa dunia miaka 6 tu maendeleo tele kuliko awamu zote..
Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.
Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?
Nchi ngumu sana hii!
Magufuli ataendelea kuishi na kuishi.. waendelee kukaza tako kumchafua mwisho watajikuta yamewaponyoka Yani[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Legacy ya JPM si ya kimchezo mchezo, yani hadi leo hii hawaamini mwamba wa dunia miaka 6 tu maendeleo tele kuliko awamu zote...
Ni fisadi mpaka akatuingiza uchumi wa Kati[emoji28][emoji28][emoji28]..Tunachojua Maguu ni fisadi, katili, ni fisadi kuliko rais yeyote yule awaye TZ
Eti aliwasamehe wale askari waliosindikiza dhahabu ya magendo kule mwanza, alafu wajinga wanamtukuza huyu marehemu jambaziNa ni fisadi aliyekubuhu kweli kweli
Nchi ngumu kivipi mbona mambo mengine watu tunakuwa hatupo realistic....huyo zito mwenyewe akipewa urais atafanya hivyo hivyo.Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli...
Ulemchezo ulichezwa. Dhahabu inawezekana ilikuwa yake sema wale askari waliikwamisha bila kujua ni ya nani. Nyingine ilikamatwa kenya inarudishwa na Kenyata. Ila hawa wazalendo hawakuwahi kusema nani aliisafirisha kenyaEti aliwasamehe wale askari waliosindikiza dhahabu ya magendo kule mwanza, alafu wajinga wanamtukuza huyu marehemu jambazi
Kwahiyo unakubali hayati alikuwa fisadi?Nchi ngumu kivipi....mbona mambo mengine watu tunakuwa hatupo realistic....huyo zito mwenyewe akipewa urais atafanya hivyo hivyo.
Sii bora huyo anaipa kampuni yake na hela zinatumiaka humu nchini kuliko wale waoa iba hela alafu wanaenda wekeza nchi zingine.
Mn'gombe ng'ombe yule alimwingiza Nani uchumi wa Kati? Mbona tuliondolewaNi fisadi mpaka akatuingiza uchumi wa Kati[emoji28][emoji28][emoji28]..
#Mazafanta
Kama kaipa kampuni yake tenda ya kujenga uwanja chato nyumbani kwake na gharama zikaendana na uhalisia wa kile kilichojengwa ..hapo sio ufisadi wakeKwhiyo unakubali hayati alikuwa fisadi?
Ni kinyume na Public procurement act,Sasa amejua Leo sisi tunachofurahia ni uwanja upo ishu anamiliki mama yake zito wala nani hayatuhusu
USSR
Unapoteza muda wako kumsikiliza Zitto.Akiongea na waandishi wa habari KC Zitto Kabwe wa ACT wazalendo amesema kampuni ya Mayanga Cinstruction iliyoshiriki ujenzi wa Chato International Airport nu ya hayati Magufuli.
Je, taarifa hizi zina ukweli wiwote au ni uzushi ulioxoeleka wa Zitto?
Nchi ngumu sana hii!
Concentrate on the allegations, to prove them right or wrong.Mbona Zitto yuko busy sana na Magufuli?
Ok, Magufuli alikuwa mwizi, so, kwani kumsema kila siku ndio kutamfanya Zitto aonekane malaika?
Naamini Zitto anamtumia Magufuli kama ngao yake ili kuficha uswahiba wake na mtawala aliyeko madarakani sasa.
Ajue tunataka Katiba Mpya ile rasimu ya Warioba, na wala sio tume huru; asitucheleweshe na lawama zake kwa marehemu za kila siku.
Kama ni kashfa hata Zitto alikuwa na zake pia, yale mapesa aliyopewa akiwa mwenyekiti wa PAC hatujasahau, pia anapewa mapesa na serikali iliyoko madarakani ili kudhoofisha upinzani, ajibu haya.
Ripoti ya CAG imetoka juzi, upigaji kila kona, amwambie rafiki yake awachukulie hatua wezi, sio kuimba Magufuli kila siku.
Tatizo lake Magufuli hakumuhonga kama anavyohongwa sasa na marafiki zake walio madarakani, ndio maana ameamua kuwa chawa wao ili kuwalinda, unafiki hata kama ni kipaji chake, apunguze kidogo.