Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Hao hawana shida, shida ni kwa mkuu alinyamaza. At least angesema "Polisi wawatafute hao watekaji kwa hali na mali kwasababu wanataka kuchafua sifa ya taifa", yeye kapiga kimya. Na kwa kawaida, ukimya inamaana kuwa polisi wapotezee, sasa huwa wana struggle sana kuja na PR control. Kitengo sijui ndiyo huwa wanawapa mambo ya kutangaza?

Inaonyesha wazi kabisa hayo maelezo kapatiwa ayasome kwa waadishi wa habari. Hivyo kutimuliwa si rahisi.
 
Nimegundua!! Hii nchi imejaa vipaji vingi sana, tatizo havitumiki kwenye fani husika. Aijiipii amejitahidi na timu yake hawalali siku 9 mfululizo, mpaka anagundua teknolojia ya SISI-TV.
 
Namshukuru sana Kamanda IGP Sirro kwa kufanya jambo la kihistoria katika mkutano wake na waandishi wa habari leo. Kitendo cha kuwaonyesha waandishi wa habari picha zilizopigwa kwa kamera ya simu na kuwaaminisha kuwa ni CCTV footage ni cha kishujaa. Natambua kabisa Sirro hawezi kuwa mjinga kiasi cha kutokujua alichokifanya, bali kitendo chake kimetoa ujumbe kuwa jeshi la polisi lisiendelee kuhangaika kutafuta mtu ambaye inajulikana ni akina nani walimteka na hata aliko wanajua. Picha za Toyota Surf ya Sirro hizi hapa: UKISHAMALIZA KUMUOGOPA MUNGU IOGOPE HII KITU INAITWA SAYANSI NA TEKNOLOJIA:SHUHUDIA MWENYEWE - JamiiForums

Ahsante sana ndugu Meja Gneral baron de montesque kwa picha za CCTV kamera ya IGP Sirro.
 
Mzee wa fact,Le mbebeez Le mobimba Le degree in Criminology and Psychology le baharia Le Mkitambi Le Msemaji wa Bashite Le forever young !Haja comment chochote kuhusu picha ya gari la mateka.
 
Wewe jamaa kweli Bogaz kabisa yaaani nilifikiri amepatikana kumbe ni hadithi tuu CCTV gani.inaonesha. Clear hivyo Shubaamit
Namshukuru sana Kamanda IGP Sirro kwa kufanya jambo la kihistoria katika mkutano wake na waandishi wa habari leo. Kitendo cha kuwaonyesha waandishi wa habari picha zilizopigwa kwa kamera ya simu na kuwaaminisha kuwa ni CCTV footage ni cha kishujaa. Natambua kabisa Sirro hawezi kuwa mjinga kiasi cha kutokujua alichokifanya, bali kitendo chake kimetoa ujumbe kuwa jeshi la polisi lisiendelee kuhangaika kutafuta mtu ambaye inajulikana ni akina nani walimteka na hata aliko wanajua. Picha za Toyota Surf ya Sirro hizi hapa: UKISHAMALIZA KUMUOGOPA MUNGU IOGOPE HII KITU INAITWA SAYANSI NA TEKNOLOJIA:SHUHUDIA MWENYEWE - JamiiForums
 
Habari zenu wakuu wa JF, leo hatimae igp sirro ameongea kuhusu MO, .Lakini nafikiri sirro anatona sisi zote watanzania ni kaa hatukuenda shule, hatuwezi kufikiria au hatuna utaalamu wowote haswa kwa mambo ya hii kitu kinaitwa(CLOSED CIRCUIT TELEVISION) kwa kifupi CCTV, nimeona ameleta picha ya gari ambayo anadai ndio ilutumika katika kumuteka ndugu yetu MO.Lakini yaonekana either sirro hana ujaja wowote kwa hii mambo ya vile cctv inafanya kazi au aliamua tu kutuona sisi watz mafala.Twende taratibu katika hio picha, hata kaa mimi sina utaalamu mkubwa wa IT,lakini mambo ya cctv, haifamu kabisa,ukiangaliaa ile picha ya ile gari itakuta vitu muhimu haziko ambazo huwemo wakati cctv inachukua picha,Kwanza kabisa kaa ile picha ilipigwa na cctv camera, basi ile gari ingekuwa na dereva ambae angekuwa anaindesa kaa kweli ilinaswa na cctv either za hoteli au cctv za nyumba jirani , lakini ukitazama ile picha itaona ile gari ilipigwa picha IKIWA IMESIMAMISWA PAHALI FULANI., pili takika picha yoyote ya cctv camera hua kuna vitu 4 muhimu, hizo ni TAREHE, SAA ILIYOPIGWA, DAKIKA ILIYPIGWA, NA MWISHO SEKUNDE ILIYOPIGA, mfano, ni huu, kaa ni leo cctv ipige picha hio picha ingeoyesa hizi, 19 october 3,45,23,,hio ni hii piga ilipgwa tarehe 19 october,mwedo wa saa 9 mchana, dakika ya 45, sekunde ya 23.HIZI NDIVYO CCTV HUFANYA KAZI., jamani angalieni hio picha sirro ametoa,Jambo la pili na la muhimu kaa ingekuwa kweli ile picha ilipigwa pale hoteli au nyumba jirani na iwe sirro hafichi lolote angetoa CCTV FOOTAGE, yaani kwa kaa dakika 1 hivi au sekunde 35 hizi, angeoyesa video ya hio tukio, na hapo tungeona kila kitu, maoni yangu ni haya, "WATU WASIOJULIKANA WANAJUA PAHALI NDUGU YETU MO ALIPO" PERIOD hakuna lingine, na hio mukutano wa habari wa kamada sirro HAS CONFIRMED THAT,pls bring back MO to his family,
 
Watoto wameshakula lkn usiku huu na umeshapiga simu kwenu kijijini kumwambia Babako kama unampenda? Achana na Wahindi hao wao wako vizuri ukoo mzima, shida ni kwako wewe!
 
Wewe jamaa kweli Bogaz kabisa yaaani nilifikiri amepatikana kumbe ni hadithi tuu CCTV gani.inaonesha. Clear hivyo Shubaamit
Duu kuna vichwa vibovu lakini cha huyu jamaa ni zaidi ya kibovu
 
Kama kuna jambo la aibu na fedheha basi ni tukio la leo kuhusu picha za gari linalodaiwa kuhusika katika utekaji wa Mo zilizotolewa na IGP. Maelezo na picha hizo yameleta utata zaidi na kulivua nguo jeshi letu imara la Polisi. Yamegeuka kuwa vichekesho na dhihaka mitandaoni na mitaani.

Sisi wazalendo na wenye kuamini uwezo wa juu wa jeshi letu tumeumia sana. Tunapenda kutoa wetu kwa wahusika wote waliohusika katika kumpa ushauri mbovu IGP wachukuliwe hatua haraka sana.
 
[emoji123][emoji123][emoji123]
Dpmw-LYXUAAsrws.jpeg
 
Back
Top Bottom