Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Kauli ya Zitto kuwa PM ni mbunge mwenzao ichunguze kwa makini utapata hidden agenda. Na matendo ya Kijana wa mzee kuwatukana Wabunge huku mzee akionyesha kumuunga mkono kijana wake bila aibu.
Jana tena kawatukana na kusema ni vema wabunge wapimwe madawa ya kulevya kwa maana hiyo anadhibitisha kuwa wengi ni watumiaji. Ni matusi nao watamuadhibu mzee wake
Sasa nimepata mwanga umefungua apo kulikuwa na ufichu wa maana ahsante mkuu
 
Haya mambo yao watajuana wenyewe tatizo la mkulu anajifanya kila kitu anaweza yeye na kunyanyasa wengine utafikiri sio watanzania . mim kauli ya juzi kumdhalilisha waziri mkuu kuwa alikuwa hajui kama ni mwenyekiti wa tume ya kupambana na madawa ya kulevya ni kukosa sana heshima kwa viongoz wenzio.

Huyu mkulu kila kitu anataman angefanya yeye

Alisema anataman angekuwa mwenyekiti wa tume ya madawa ya kulevya
Anataman angekuwa IGP
Nazan anataman hata angekuwa ni speaker wa bunge

Yaani hiz ni dalili mbaya sana kwake

Busara na hekima mkulu naona hana

AWAMU hii kwangu PM ni kiongoz makin sana
Yeye alikuwa akijua?
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?


Hivi unadhani Rais akilivunja Bunge sasa na kuitishwa uchaguzi mwingine unadhani nini kitatokea kuhusu matokeo ya uchaguzi huo???
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?


Hii yote inatokana na kupunguzwa kwa baadhi ya malupulupu kwenye posho za wabunge,
Uchu wa madalaka kwa baadhi ya viongozi ambao wanashinikiza wenzao kumpinga JPM,
Na kubanwa kwa njia za upigaji wa madili sababu tunajua viongozi wengi na wabunge wamekua wapigaji wa dili haramu kama pembe za ndovu, Ma agent wa madawa ya kulevya, wala rusha na n.k.

Na tukiangalia kiuhalisia JPM mambo anayofanya hayana effect yyte kwa mwananchi wa kawaida kwa sababu hayabani kufanya shughuli za kawaida za kujipatia kipato, sema kwa upande wa wafanya biashara wengi wanamchukia kwasababu walikua wamezoea kua wanakwepa kulipa kodi hivyo ilipelekea wao kupata super normal profit ambayo ilipelekea wakawa na matumizi ya rafu kwenye pesa sasa JPM kabana kwenye kodi wanaona kama hafai. Na hii ndio imepelekea pesa kupotea mtaani kwasababu hakuna ufujaji wa pesa kama hapo mwanzo.
 
Kwenye katiba kuna ruhusa ya kufanya hayo ikiwa kuna ulazima wa kufanya hivyo. Katiba siyo ndoto na wala huwa haiugui kichaa ila inanena kwa ibala na vifungu basi.
Jamani tusome kwanza kabla ya kejeli za kireja reja!!!!!!!!!!!!!!!
Swadaqta shule ndo tatizo tena katiba kila dei lszma nipitie walau kifungu kimoja ili nisidanganywe
 

Mimi kuna kitu fulani nakisubiri kwa hamu kubwa.
Kuna kitu au jambo lisilotarajiwa kwa watu wengi litatokea katika Bunge letu ,
kama sio katika kikao hiki basi ni katika vikao viwili vijavyo either cha APRIL au kile cha bajeti JUNI /JULAI.

Na vilevile katika Baraza la Mawaziri ni hivyo hivyo.

Muda utatuambia.
Hata mim nilisema kuna kitu upande wa pili nasubiri kiguswe nilishasema nakisubiri sana
 
Hyo point pm at least anabusara nani mtu makin sana na sometimes anatumia uwezo wake binafsi kufikisha ujumbe kwa jamii kwa hekima hata km unaudhi vp mfano ujumbe wa watu wa kgr angeutoa yy at least watu wangekuwa na hope kuwa serikali yao inawasamin ila sema tuu mambo hayajaenda sawa
Duuuuu lkn huyu mzee xx duu anatamka maneno makali km kauma mwalobain[emoji86] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!

VIJANA WA LUMUMBA KWENYE UBORA WENU
 
Tatizo la wanasiasa wa siku hizi wanajifanya kujua kila jambo na. Hawana heshima kwa viongozi wao. Na hasa zito.lema na yule kichaa tundu.dawa yao ni kuwekwa ndani kwa miezi sita ndio wajifunze kunyoosha ndimi zao.kwanza bado watoto wadogo
LUMUMBA MOJAAAAAA
 
Ukiona mtu analalamika sana ujue kuna janja janja anazo nufaika nazo kutoka kwa mtu au yeye ndio anayefanyafanya hizo janja janja..

Wameshikwa pasipo shikika!!

Ukiona hutendewi haki bwaga manyanga mwenyewe unang'ania nini kama hutendewi haki??

VIJANA WA LUMUMBA COMMENT ZENU ZINAFANANA KWELIKWELI
 
ndo huyu huyu zitto au??
aliyefukuzwa chadema??
mzee wa masilahi..basi kwa vile sa hiv wamembana anaaza fujo..
jk sio jpm...
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.
We umetumia?
 
Ukijaribu kuangalia Rais kakosea wapi wala hata hupati jibu, ila kosa lake kubwa ni kuminya mianya ya rushwa na matumizi mabaya ya fedha za uma.

Sasa wale wanufaika wa ile michezo, wanazidi kuonekana kadri siku zinavyokwenda mbele.

Wabunge wenyewe wamebanwa hasa financially, ndio utajua kuwa kuna watu walikua wanatumia siasa kama ajira.

Hiki ndicho kipindi kizuri cha kujua watetezi halisi wa watanzania ni kina nani.

Nilikuwa sitaki kukujibu sema ngoja nikujibu kulingana na ulichoandika, Unaposema huoni MTUKUFU amekosea wapi hilo ni uongo, Unawezaje kusema kwamba anaminya mianya ya rushwa wakati huo huo anaminya demokrasia.

Unawezaje kusema anazuia matumizi mabaya ya fedha wakati huo huo Kiranja mkuu wa fedha za serikali (CAG) amepewa asilimia 60 tu ya budget yake, wakati huo unafahamu kuwa CAG ndio anakagua miradi ya maendeleo ya serikali, Ni nini maana yake?

Nakukumbusha kitu moja, wakati ule MTUKUFU alipowaalika wahariri wa vyombo vya habari pale Magogoni, unakumbuka alichosema kuhusiana na KATIBA? alisema kwamba hataki kusikia mambo ya KATIBA kwa sasa.

KATIBA ndio dira inayomuwezesha Kiongozi yoyote wa nchi kuweza kuongoza Jahazi lake kwa utaratibu maalum, kanuni na kufuata sheria.


Endelea kushabikia ushabiki maandazi wako uone utakapoishia. Shauri yako
 
Kosa vyote omba Mungu akupe hekima na busara ukivikosa hivo ni sawa na kutembea uchi
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
Mkuu wewe ni mgeni kwenye Nchi hii....huwajui ccm linapokuja Swala ..chama chao? Usipoteze muda wako hakuna mwanacccm atakaepiga Kura yakumuondoa mtukufu
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Wanatafuta kuungwa na wanachi, kimsingi wananchi hatupo nao, kwani muda wote wanajiona kwamba wao ndo wanajua, na wasipokuwa makini 2020 watapoteza majimbo mengi sana- ccm wanaendelea kutatua kero za wananchi wao kazi yao ni kupinga2-2020 naamini watapigwa kipigo cha mbwa mwizi.
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Nakuonea huruma mkuu maana hujielewi
 
Back
Top Bottom