Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Mkuu kuna watu hawaelewi tunaongelea nini wao wanadhani ni ubishani wa nani zaidi?
Hakuna jambo baya kama wewe ni mtumishi wa umma na unayeheshimiwa na jamii na unaona unafanya yakupasayo kwa mujibu wa sheria na kanuni halafu unafedheheshwa hadharani na mtu mmoja mwenye madaraka lakini kwa vile hapingwi basi wewe na wenzako mnabaki kusononeka tuu.
Kwanza tabia hiyo inawapunguzia weledi na hamu ya kutumikia taifa kwa nguvu zote,, inakuwa kama mnatumikia adhabu na sio kutumikia nchi.

Mimi kuna kitu fulani nakisubiri kwa hamu kubwa.
Kuna kitu au jambo lisilotarajiwa kwa watu wengi litatokea katika Bunge letu ,
kama sio katika kikao hiki basi ni katika vikao viwili vijavyo either cha APRIL au kile cha bajeti JUNI /JULAI.

Na vilevile katika Baraza la Mawaziri ni hivyo hivyo.

Muda utatuambia.
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
... Siku zote kundi la watu ili liendelee kuwepo lazima lifungamanishwe na common interests, je zile common interests za wana CCM kwenye utawala huu bado zipo intact??
 
Haya mambo yao watajuana wenyewe tatizo la mkulu anajifanya kila kitu anaweza yeye na kunyanyasa wengine utafikiri sio watanzania . mim kauli ya juzi kumdhalilisha waziri mkuu kuwa alikuwa hajui kama ni mwenyekiti wa tume ya kupambana na madawa ya kulevya ni kukosa sana heshima kwa viongoz wenzio.

Huyu mkulu kila kitu anataman angefanya yeye

Alisema anataman angekuwa mwenyekiti wa tume ya madawa ya kulevya
Anataman angekuwa IGP
Nazan anataman hata angekuwa ni speaker wa bunge

Yaani hiz ni dalili mbaya sana kwake

Busara na hekima mkulu naona hana

AWAMU hii kwangu PM ni kiongoz makin sana
Magufail ana roho MMMBBBAYA SANA
 
Haya mambo yao watajuana wenyewe tatizo la mkulu anajifanya kila kitu anaweza yeye na kunyanyasa wengine utafikiri sio watanzania . mim kauli ya juzi kumdhalilisha waziri mkuu kuwa alikuwa hajui kama ni mwenyekiti wa tume ya kupambana na madawa ya kulevya ni kukosa sana heshima kwa viongoz wenzio.

Huyu mkulu kila kitu anataman angefanya yeye

Alisema anataman angekuwa mwenyekiti wa tume ya madawa ya kulevya
Anataman angekuwa IGP
Nazan anataman hata angekuwa ni speaker wa bunge

Yaani hiz ni dalili mbaya sana kwake

Busara na hekima mkulu naona hana

AWAMU hii kwangu PM ni kiongoz makin sana
NA NDIYE HUYO TUTAMTAKA AGOMBEE 2020
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Unampenda nani sasa, unatakiwa kusema unampenda nani
 
hahahahahahahahaha naona mnajifurahisha tuuu
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?

Msaliti Zitto anaposifiwa na watesi wake!
 
CCM inauwawa na watu watatu tu ambao wao pamoja na wazazi wao hawakushiriki kuijenga , Magufuli , Makonda na Tulia .
Sasa si mfurahie ili muweze kuongoza nchi? Mpinzani wako anauawa hala unasikitika?
 
Wamemsema Rais ati anakurupuka na wateule wake!

Angalau anayoyasema anayatekeleza kwa vitendo. Hao wapinzani akina Zitto kutwa kwenye mitandao na vyombo vya habari! Wafanye kweli hayo maazimio yao na siyo kufunga midomo, kususia vikao vya Bunge wakati kuwepo kwao kulihitajika.

WAACHE ULAGHAI NA UNAFIKI
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
Asante kwa kushare Ndoto!
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
Zitto & Co.endeleeni Tu kuota ndoto za mchana. JPM anapendwa Na wananchi sio nyie !
 
Imani yangu kubwa IPO kwa pm ana chembe za utu
YUPO MAKINI, HUYU NDIE ANATAKIWA AWE RAISI NA MKUBWA WAKE ASHIKE NAFASI YAKE. WABADILISHANE. MAONI YANGU. MAKONDA ABAKIE KUWA KATIBU KATA AKIJIFUNZA BUSARA APEWE NAFASI YA UONGOZI WA KUGOMBEA KAMA UBUNGE ili ajue namna ya kuomba kura na kuzitumikia
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?

We unafikiri likitokea swala ambalo litanuathiri muheshimiwa raisi, ccm wataunga mkono??????????
Hapa ndo itakuja tu kua majority won.
 
Enyi wajuaji mnaomini kila mnachoandika na kudhani hapa ni kijiwe chenu, swali dogo tu shirikishi, hii topic ina wachangiaji 100 na watazamaji 5000. Hao elfu 5 ni nani?
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
Kwa njaa waliyonayo watathubuti?
 
This is pure speculations. Ni sawa na kutaja majina ya watu kwenye list ya wauza madawa ya kulevya kwenye vyombo vya habari badala ya kwenda mahakamani. Tuiache CCM itimize ahadi zake ilizotoa kwa wananchi. Ilisema itafanya mambo fulani ndani ya miaka mitano. Tuwape nafasi wayafanye, ili mwaka 2020 ndipo kuwaulize wamefanya nini. Wote tunataka kuiona nchi yetu ikikomaa kidemokrasia, tusimamie maneno yetu.
 
Upinzani utateketea kama mshumaa wajalibu waone wananchi sio wajinga wanegubdua chadema ni kampuni binafsi yenye maslahi ya mtu mmoja tu na masulia wake. hata wabunge watapotea zaidi ya nusu.

Kuna sababu gani wewe kuamini "upinzani" ni Chadema?
 
Bahati mbaya sana JPM amefuta nafasi zote za ajira kwa taaluma ya usaliti. Kwa aliyezoea kupata mamilioni ya shilingi kutoka serikali awamu za nyuma kutokana na uwezo wa kuwasaliti wapinzani wenzie ktk awamu hii imekula kwake. Na wanalia njaa mno. Wataongea mengi lakini JPM kamwe hatarudi nyuma kuajiri wapinzani ktk vyeo vya usaliti
 
Back
Top Bottom